इलेक्ट्रिक XPeak पुनरावलोकन 2024 | प्रोटोटाइप एक आशादायक भविष्य दर्शवते.

[ad_1]

पुन्हा एकदा, Lectric ने ई-बाईकमध्ये परवडण्याची नवीन पातळी सेट केली आहे. बहुतेक सर्व-भूप्रदेश ई-बाईकची किंमत किमान $1500 आहे. Lectric XPeak वरील $1299 किंमत टॅग गुणवत्तेचा त्याग न करता परवडणारे पर्याय शोधण्यासाठी किती मेहनत घेतात याचा दाखला आहे.

खरेदीदारांनी $1299 किंमत टॅग पाहणे आणि XPeak चे काही भाग निकृष्ट आहेत असा निष्कर्ष काढणे स्वाभाविक आहे. असे नाही याचा पुरावा साधा आणि वस्तुनिष्ठ दोन्ही आहे. या ई-बाईकने ISO चे 4210-10 मानक उत्तीर्ण केले आहे आणि इलेक्ट्रॉनिक्सला UL च्या सर्वात कठोर मानक, 2849 ला प्रमाणित केले आहे, जे ई-बाईकवरील संपूर्ण इलेक्ट्रॉनिक्स नियंत्रित करते. आम्हाला खात्री नाही की आणखी एक ई-बाईक $2000 पेक्षा कमी किमतीत विकली जात आहे जी समान दावा करू शकते. आम्ही ही ई-बाईक सुरक्षित आहे असे म्हणू शकतो, परंतु आमच्याकडे इतके मोठे तृतीय-पक्ष प्रशस्तिपत्र असताना आम्हाला त्यासाठी आमचा शब्द घेण्याची आवश्यकता नाही.

ऑल-टेरेन ही ई-बाईक निर्मात्यांसाठी अधिकाधिक लोकप्रिय श्रेणी बनली आहे ज्या कारणांमुळे इलेक्ट्रिक XPeak ला इलेक्ट्रिक लाइनअपमध्ये एक उत्कृष्ट नवीन जोड आहे. XPeak त्यांच्या इतर मॉडेल्सपेक्षा अधिक बहुमुखी आहे. ऑफ-रोड राइडिंग एक्सप्लोर करू पाहणाऱ्या रायडर्ससाठी, 26-इन. चाके त्यांच्या मोठ्या फ्रेममुळे असमान जमिनीवर अधिक सहजपणे फिरतात. आणि जेव्हा XPeak ऑफ-रोड भागात जाऊ शकते जेथे इतर Lectric मॉडेल्स अनुकूल नाहीत, ते त्यांच्या XP मॉडेल्सच्या सर्व गोष्टी करू शकतात.

क्लास 3 प्रवासी म्हणून काम करू शकणार्‍या स्वस्त ई-बाईकच्या शोधात असलेल्या रायडर्ससाठी, Lectric XPeak त्यांच्या इतर मॉडेल्सपेक्षा या मिशनसाठी अधिक योग्य आहे कारण त्याचा सर्वात मोठा गियर रायडरला 20 mph पेक्षा जास्त वेगाने पेडलिंग करण्याची परवानगी देतो. XP मॉडेल्ससह आम्ही पाहिलेले एक आव्हान हे आहे की त्यांचा टॉप गियर 20 mph पेक्षा चांगल्या वेगाने चाके फिरवण्याइतका मोठा नाही. फक्त 20 mph पर्यंत पोहोचणे हे एक पराक्रम आहे.

जर आम्‍ही लेक्‍ट्रिक XPeak मध्‍ये कोणतेही बदल करण्‍याचे समर्थन करायचे असल्‍यास, तेथे दोन घटक आहेत जे आम्‍हाला सुधारलेले पाहायला आवडेल. प्रथम, आम्‍हाला सस्पेन्शन फोर्कमध्‍ये एक कडक स्प्रिंग पहायचे आहे. मान्य आहे, मी मोठा माणूस आहे, पण काटा इतक्या सहजतेने बाहेर पडला की त्याचा राइडवर परिणाम झाला. चांगली बातमी अशी आहे की लेक्ट्रिक येथील आमच्या संपर्काने आम्हाला सांगितले की हा एक बदल आहे जो त्यांनी आम्हाला हा नमुना पाठवण्यापूर्वीच कामात होता.

आम्ही शिफारस करतो तो आणखी एक बदल म्हणजे गियरची विस्तृत श्रेणी. 8-स्पीड ड्राइव्हट्रेनमध्ये अपग्रेड केल्याने XPeak ला ट्रिगर-शैलीतील शिफ्टर आणि टेकड्यांवर मदत करण्यासाठी कमी गियर दोन्ही मिळेल. आणि हा एक किरकोळ मुद्दा असताना, आम्हाला थ्रॉटल बारच्या डाव्या बाजूला बसवायचे आहे, ज्या प्रकारे थ्रॉटलसह इतर ई-बाईक सेट केल्या जातात.

XPeak हे फोल्डिंग डिझाईन्स पासून एक प्रस्थान आहे ज्यासाठी Lectric ओळखले जाते. ते अपील XPeak पर्यंत पोहोचते की नाही हे फक्त वेळच सांगेल, परंतु गुणवत्ता राखून अपवादात्मक मूल्य प्रदान करण्यासाठी त्यांची प्रतिष्ठा लक्षात घेता, आम्हाला वाटते की XPeak ही लेक्ट्रिकची पुढील मोठी हिट ठरेल. अशी शक्यता आहे

आनंदी सवारी! तुमच्याकडे काही प्रश्न असल्यास किंवा आमच्या टिप्पण्या विभागात या Lectric XPeak पुनरावलोकनात आम्ही काहीही चुकलो आहे असे तुम्हाला वाटत असल्यास आम्हाला कळवण्याचे सुनिश्चित करा.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *