ई-बाईक बातम्या; Ride1Up, Cannondale आणि Cervélo Go Gravel आणि बरेच काही!

[ad_1]

काही दुवे संलग्न दुवे असू शकतात. तुम्ही खरेदी केल्यास किंवा यापैकी एकावर क्लिक केल्यानंतर कारवाई केल्यास आम्हाला पैसे मिळू शकतात.

इलेक्ट्रिक बाईक बातम्या 15 डिसेंबरइलेक्ट्रिक बाईक बातम्या 15 डिसेंबर

इलेक्ट्रिक गर्ल बाईक – ऑन-रोड जलद होण्यासाठी डिझाइन केलेल्या परंतु काहीसे खडबडीत ऑफ-रोड राइडिंग हाताळण्यास सक्षम असताना – ई-बाईकच्या जगात एक स्थान असू शकते जे वाढण्यास तयार दिसते. . नवीन ई-ग्रेव्हल बाइक्सची घोषणा करणार्‍या कॅनॉन्डेल आणि सेर्व्हेलोच्या आवडीनिवडींची तुम्‍हाला अपेक्षा असल्‍याची, कदाचित ही बातमी आहे की बजेट ई-बाईक तज्ज्ञ Ride1Up ने नुकतेच या प्रकाराविषयी आपली भूमिका जाहीर केली आहे. इतर बजेट ई-बाईक निर्मात्यांना बसायला लावा आणि आश्चर्यचकित करा की हे एक कोनाडा आहे जे मुख्य प्रवाहात जात आहे.

या आठवड्याच्या ई-बाईक बातम्यांमध्ये:

  • Ride1Up ने पहिल्या इलेक्ट्रिक ग्रेव्हल बाईकची घोषणा केली
  • Cannondale च्या नवीन ई-ग्रेव्हल मॉडेलमध्ये सिंगल-साइड सस्पेंशन आहे आणि ते नियमित आणि हाय-स्पीड पेडेलेक आवृत्त्यांमध्ये येते.
  • Cervélo's Rouvida रस्त्यापासून रेव बाईकमध्ये रूपांतरित होते – परंतु ते सोपे दिसत नाही
  • Urtopia AI ई-बाईक रस्त्याने पुढे जाते.
  • Corratec चे Apple-आधारित C ​​Finder ट्रॅकिंग टेक जवळजवळ सर्व 2024 ई-बाईक मॉडेल्सवर वैशिष्ट्यीकृत असेल

Ride1Up ची CF Racer1 – बजेट किंमत टॅग असलेली एक उच्च श्रेणीची ई-रेव्हल बाईक.

रोडस्टर ब्लॅक राइट मिंटरोडस्टर ब्लॅक राइट मिंट

Ride1Up हे उच्च गुणवत्तेसाठी ओळखले जाते, विचारात घेतलेल्या तरीही अतिशय वाजवी किंमतीच्या ई-बाईक आणि त्यांचा नवीनतम प्रकल्प – त्यांचे पहिले ड्रॉप मॉडेल CF Racer1 आहे आणि ते आता प्री-ऑर्डरसाठी उपलब्ध आहे.

Ride1Up चे स्वतःचे वर्णन हे सर्वोत्कृष्ट आहे असे दिसते:

'परफॉर्मन्स-प्रेरित CF Racer1 मध्ये अल्ट्रा-लाइट कार्बन फायबर फ्रेम आणि एक आकर्षक, पूर्णपणे लपविलेले इलेक्ट्रॉनिक सेटअप आहे. ज्यांना गरज असेल तेव्हा सायलेंट मोटर सहाय्याचा अतिरिक्त लाभ घेऊन उच्च कार्यक्षमतेचा रायडिंगचा अनुभव हवा आहे त्यांच्यासाठी हे डिझाइन केले आहे.

तपशीलवार वैशिष्ट्यांमध्ये 28mph असिस्ट, 250W, 42 Nm टॉर्क रिअर हब मोटर आणि उच्च-गुणवत्तेची SRAM प्रतिस्पर्धी 11-स्पीड डीरेल्युअर गियरिंग समाविष्ट आहे.

$2195 च्या प्रास्ताविक किमतीसह हे स्पष्ट आहे की Ride1Up हलक्या वजनाच्या ई-ग्रेव्हल बाइक्सच्या जगात वर्चस्व गाजवणाऱ्या जास्त किमतीच्या स्पर्धकांचा सामना करण्याचा प्रयत्न करत आहे.

…आणि दुसरे कार्बन-फ्रेम केलेले ई-रेव्हल मशीन, यावेळी Cannondale पासून

Cannondale ची नवीन कार्बन Lefty 3 ग्रेव्हल ई-बाईक आजूबाजूच्या इतरांपेक्षा थोडी वेगळी आहेCannondale ची नवीन कार्बन Lefty 3 ग्रेव्हल ई-बाईक आजूबाजूच्या इतरांपेक्षा थोडी वेगळी आहे

Cannondale यांनी अलीकडेच त्यांच्या नवीन ई-बाईकची घोषणा केली आहे जी त्यांच्या नाविन्यपूर्ण परंतु सुस्थापित 'लेफ्टी' सिंगल-साइड सस्पेन्शन फोर्क, टॉपस्टोन निओ कार्बन लेफ्टी 3 वापरते.

इलेक्ट्रिक ग्रेव्हल ऑफरमध्ये 15.5mph आणि 28mph स्पेक आवृत्त्यांसह भिन्न बॉश मिड-ड्राइव्ह, इंटिग्रेटेड किंगपिन सस्पेंशनसह बॅलिसटेक कार्बन फ्रेम, 30 मिमी प्रवासासह लेफ्टी ऑलिव्हर ग्रेव्हल फ्रंट फोर्क आणि शिमॅनो GRX समाविष्ट आहे. 812/600 11-स्पीड हायड्रॉलिक डिस्क गट.

EU आवृत्तीला बॉश परफॉर्मन्स लाइन CX मिड-ड्राइव्ह मिळते तर यूएस आवृत्ती वेगवान बॉश परफॉर्मन्स लाइन स्पीडसह येते आणि दोन्ही मॉडेल्सना फ्रेम-इंटिग्रेटेड 500Wh बॅटरी मिळतात.

….आणि दुसरे, Cervélo ने रस्ता/रेव क्रॉसओवर मॉडेल जाहीर केल्याप्रमाणे.

सेरेव्हेलो रौविडासेरेव्हेलो रौविडा

स्लीक आणि किंचित त्रासलेल्या रौविदाच्या आगमनाने सेर्व्हेलो हा इलेक्ट्रिक बाइक ब्रँड बनला आहे. हे असले तरी, Fitzwa Ride 60 मिड-मोटर सिस्टीमच्या आजूबाजूला बांधलेली आणखी एक हाय-एंड, लो-प्रोफाइल ई-रोड बाईक, काही अदलाबदल करण्यायोग्य ड्रॉपआउट्समुळे ती ई-ग्रेव्हल कॉन्फिगरेशनमध्ये देखील चालविली जाऊ शकते. बाईकच्या भूमितीत लक्षणीय बदल करणारे आऊट्स' UK च्या Ebiketips म्हणते.

Ride 60 ही 2023 मध्ये येणार्‍या अधिक प्रभावी नवीन लाइटवेट मिड-ड्राइव्ह प्रणालींपैकी एक असताना, तुम्ही निश्चितपणे विशेषाधिकारासाठी पैसे देत आहात कारण तिन्ही Cervélo Rouvida ची किंमत £6,000 आणि £11,000 (सुमारे $7,500,1075 ते $1000) दरम्यान आहे. .

ebiketips लेखात उल्लेख केलेला त्रासदायक भाग म्हणजे रस्त्यासाठी योग्य असलेल्या ई-बाईकमधून रेव-योग्य बाईकमध्ये रूपांतरित करण्याची क्लिष्ट प्रक्रिया आहे, ज्यामध्ये इतर गोष्टींबरोबरच फर्मवेअरचा समावेश आहे. अपडेट मिळवण्यासाठी डीलरला भेट द्या. गोष्टी

Urtopia – AI ई-बाईक 'स्मार्ट रिंग' द्वारे नियंत्रित

Urtopia स्मार्ट रंगUrtopia स्मार्ट रंग

ई-बाईकमध्ये डिजिटल तंत्रज्ञानाचे एकत्रीकरण आणखी पुढे जाऊ शकत नाही असे तुम्हाला वाटत असल्यास (आता कोणत्याही दराने), Urtopia तुम्हाला चुकीचे सिद्ध करण्यास तयार आहे.

हाँगकाँगच्या कंपनीने 'जगातील पहिली ड्युअल-मोटर, ड्युअल-बॅटरी ई-बाईक ज्याला फ्यूजन म्हणतात ते पूर्णपणे एकात्मिक AI सह छेडले आहे. या नवीन मॉडेलवर आम्हाला मिळू शकणारे सर्व तपशील हेच आहेत, परंतु ते ज्या तंत्रज्ञानाचा अभिमान बाळगते ते थोडे अधिक स्पष्ट आहे.

एक फिंगरप्रिंट सेन्सर, एक GPS मॉड्यूल, एक जायरोस्कोप आणि एक टॉर्क सेन्सर असेल – CAN बसद्वारे सेंट्रल कंट्रोल युनिटसह संप्रेषण करेल, ज्याची स्वतःची संबंधित संगणकीय चिप्स आहेत. 4G द्वारे आणि Google Maps, Apple Health, Strava, ChatGPT आणि API द्वारे इतर अनुप्रयोगांसह क्लाउड सेवांसह संप्रेषण शक्य आहे.'

सर्वात मनोरंजक आहे 'स्मार्ट रिंग' इंटिग्रेशन जर तुम्हाला स्मार्टफोन-टू-ई-बाईक एकत्रीकरण खूप त्रासदायक वाटत असेल – Apple च्या स्वतःच्या स्मार्ट रिंग लाँच होण्याआधी आणखी काही नसेल तर एक व्यवस्थित पीआर मूव्ह – जी जहाजे पण AI सह समाकलित करण्याचा दावा करते. ओपनिंग आणि नेव्हिगेशनमध्ये मदत करण्यासाठी …..व्हिडिओ तुम्हाला दोन्ही मार्गांनी खूप कल्पना देतो.

Corratec ने 2024 रेंजसाठी सीफाइंडर ट्रॅकिंगची घोषणा केली

Cortec समुद्र शोधकCortec समुद्र शोधक

जर्मनी-आधारित Corratec ने घोषणा केली आहे की त्यांनी 2024 ई-बाईकमध्ये समाकलित करण्यासाठी C-Finder ट्रॅकिंग सिस्टम विकसित करण्यासाठी कॅथरीन सोल्यूशन्सशी हातमिळवणी केली आहे.

प्रणालीचा दावा आहे की ई-बाईक जलद आणि सहजपणे शोधल्या जाऊ शकतात आणि GPS आणि eSIM साठी संबंधित खर्चावर अवलंबून नाही, तर iPhones आणि इअर टॅगच्या पसंतीमध्ये वापरल्या जाणार्‍या Apple च्या Find My Network तंत्रज्ञानावर अवलंबून आहे. अगदी बरोबर सांगितले, त्यांच्या 2024 च्या 99% ई-बाईक श्रेणींमध्ये तंत्रज्ञान असेल.

वाचक संवाद

ही साइट स्पॅम कमी करण्यासाठी Akismet वापरते. तुमच्या टिप्पणी डेटावर प्रक्रिया कशी केली जाते ते जाणून घ्या.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *