एव्हर्टन अॅडव्हेंचर 2 फॅट टायर इलेक्ट्रिक बाइक रिव्ह्यू – 2024

[ad_1]

अॅव्हेंचरने आमच्या शिफारस केलेल्या ई-बाईकच्या यादीत फार पूर्वीपासून स्थान मिळवले आहे, आणि अॅव्हेंचर 2 मध्ये अनेक प्रकारे सुधारणा केल्यामुळे, ते आणखी काही काळ तेथे त्याचे स्थान मजबूत करेल.

Aventure 2 मला परिचित आणि नवीन असे दोन्ही वाटते: त्यांनी कसे कार्य केले परंतु अर्थपूर्ण जोडले – विशेषत: टॉर्क सेन्सर. बाईक नेहमीपेक्षा चांगली वाटते. तुमच्या पसंतीच्या वेगाची पर्वा न करता मोटार लॉक स्टेपमध्ये तुमच्यासोबत फिरते, परंतु मिळालेला वेग आणि डोंगर चढणे यामुळे रायडरला असे वाटते की ते कमावले आहे आणि दिलेले नाही, जरी बाइक निश्चितपणे रायडरच्या क्षमता वाढवते. बॅटरी लाइफमध्ये आणलेल्या कार्यप्रदर्शनाचा उल्लेख करू नका – आमच्या चाचणीतील पहिल्या साहसी सारख्या बॅटरी क्षमतेमधून अतिरिक्त 6-7 मैल रस पिळून काढणे – प्रत्येकजण प्रशंसा करू शकतो.

हिल्स एक ब्रीझ आहेत, अगदी खालच्या PAS सेटिंग्जमध्येही तुम्हाला खरा सपोर्ट मिळतो. हे लोक टेकड्यांवर पाहण्याची आशा करत असलेल्या लोकांना अचूक आधार प्रदान करते किंवा तुम्ही काम कसे करायचे हे जाणणाऱ्या थ्रॉटलसह पूर्णपणे पेडलिंग करू शकता.

अ‍ॅडव्हेंचररची स्लीक डिझाईन अजूनही तुम्हाला सापडेल अशा सर्वोत्तमपैकी एक आहे. अधिक रंग पर्याय, एक चांगला मागील रॅक आणि दुसरा टेललाइट यामुळे ते नेहमीपेक्षा अधिक परिपूर्ण वाटते. बाईक फक्त पाहणारी नाही तर ती छान दिसते. खोगीर, काटे आणि पकड तुम्हाला लांबच्या राइडमध्येही आरामदायी ठेवतात आणि 4” टायर रस्ते आणि मातीच्या पायवाटा तितक्याच सहजतेने हाताळतात.

जेव्हा एखादी बाईक परफॉर्मन्स, आराम, मूल्य आणि मजेदार बॉक्सेस जोरात तपासू शकते, तेव्हा येथे निटपिक करण्यासाठी बरेच काही शोधणे कठीण आहे – ही फक्त एक उत्तम बाइक आहे. हे जवळपास कोणत्याही गोष्टीसाठी वापरले जाऊ शकते, मग तुम्हाला शहराभोवती दैनंदिन वापरासाठी काहीतरी हवे असेल, तुम्हाला आणखी बाहेर जाण्यासाठी प्रेरणा देणारे काहीतरी असेल किंवा पूर्वी अज्ञात असलेले क्षेत्र एक्सप्लोर करण्यासाठी. शोधण्यासाठी तुमचे शोध इंजिन व्हा.

जर Aventure 2 ला तुम्हाला “साहस” करायला आवडेल असे वाटत असेल (होय, मी मदत करू शकलो नाही), तर Aventon च्या वेबसाइटवरून सध्याच्या किमतीसाठी वरील बटणावर क्लिक करा जिथे ती बाईक मिळेल. थेट तुमच्याकडे वितरित केली जाऊ शकते द्वार.

हॅपी राइडिंग, तुम्हाला काही प्रश्न असल्यास किंवा या Aventon Adventure 2 पुनरावलोकनात आमचे काहीतरी चुकले आहे असे तुम्हाला वाटत असल्यास आमच्या टिप्पण्या विभागात आम्हाला कळवा.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *