नवीन वर्षाची ऑफर: रॉयल एनफील्ड हंटर ३५० रु. ४,८५५ मध्ये घ्या.

[ad_1]

नवीन वर्ष ऑफर Royal Enfield Hunter 350: रॉयल एनफील्ड हंटर ही भारतीय बाजारपेठेतील 350cc सेगमेंटमधील सर्वोत्तम बाइक्सपैकी एक आहे. क्लासिक 350 नंतर, रॉयल एनफील्ड हंटर 350 भारतीय बाजारपेठेत सर्वाधिक विक्री करणारा आहे, त्यानंतर बुलेटचा क्रमांक लागतो. जर तुम्हाला हंटर 350 तुमच्या घरी आणायचे असेल तर तुम्ही ते तुमच्या घरी फक्त 4,855 रुपयांच्या सुलभ हप्त्यावर घेऊन जाऊ शकता, आम्ही याबद्दल अधिक चर्चा केली आहे.

रॉयल एनफील्ड हंटर 350रॉयल एनफील्ड हंटर 350
हंटर 350

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 ऑन रोड किंमत

नवीन वर्षाच्या ऑफरचा भाग म्हणून, हंटर 350 – रेट्रो, मेट्रो डॅपर आणि मेट्रो रिबेल या तिन्ही प्रकारांवर आकर्षक सवलती मिळत आहेत. बेस व्हेरिएंट रेट्रोची दिल्लीतील ऑन-रोड किंमत अंदाजे आहे. १.६६ लाख रु ने सुरुवात होते इतर दोन प्रकार थोडे अधिक महाग आहेत, परंतु सवलतींनंतर, ते तुमच्या बजेटमध्ये देखील बसू शकतात. लक्षात ठेवा, स्थानानुसार किंमती बदलू शकतात.

नवीन वर्षाची ऑफर Royal Enfield Hunter 350नवीन वर्ष ऑफर Royal Enfield Hunter 350
हंटर 350

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 EMI योजना (नवीन वर्षाची ऑफर)

Royal Enfield Hunter 350 ची ऑन-रोड किंमत 1,66,164 रुपये आहे. आणि तुम्ही ही बाइक सर्वात कमी EMI प्लॅनसह देखील खरेदी करू शकता, या EMI प्लॅनमध्ये तुम्ही 20,000 रुपये डाउन पेमेंट आणि 36 महिन्यांचे हप्ते करू शकता. ज्यामध्ये रु. 4,855 चा मासिक हप्ता जमा करावा लागेल आणि बँक व्याज दर 12% असेल आणि एकूण कर्जाची रक्कम रु. 1,49,164 असेल.

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 इंजिन

हंटर 350 च्या हृदयावर धडकणारे शक्तिशाली 346cc एअर-कूल्ड इंजिन आहे, जे 20.2 bhp पॉवर आणि 27 Nm टॉर्क निर्माण करते. हे इंजिन तुम्हाला प्रत्येक रस्त्यावर उत्तम राइडिंग अनुभव देते. लांब पल्ल्यांवर झटपट प्रवेग आणि टेकडी चढण्यासाठी कमी गीअर्समध्ये मजबूत कामगिरीसह, हे इंजिन प्रत्येक आव्हानासाठी सज्ज आहे.

नवीन वर्षाची ऑफर Royal Enfield Hunter 350नवीन वर्षाची ऑफर Royal Enfield Hunter 350
हंटर 350

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 वैशिष्ट्य

हंटर 350 अनेक प्रगत वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहे, जे तुमचा प्रवास अधिक आरामदायी आणि रोमांचक बनवते. डिजिटल अॅनालॉग इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल, ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी, गॅलेक्सी सिग्नेचर एलईडी टेल लाईट, यूएसबी चार्जिंग पोर्ट आणि टेलिस्कोपिक फ्रंट फोर्क्स ही वैशिष्ट्ये या बाइकला खास बनवतात.

रॉयल एनफील्ड हंटर 350रॉयल एनफील्ड हंटर 350
हंटर 350 ची वैशिष्ट्ये

हंटर 350 वैशिष्ट्य सूची

वैशिष्ट्यपूर्ण वर्णन
इंजिन 346cc, एअर कूल्ड, सिंगल सिलेंडर
शक्ती 20.2 एचपी
टॉर्क 27 एनएम
हस्तांतरण 5-स्पीड गिअरबॉक्स
समोर निलंबन 30 मिमी टेलिस्कोपिक काटे
मागील निलंबन दुहेरी शॉक शोषक
तुटते फ्रंट डिस्क आणि मागील ड्रम ब्रेक
टायर 19-इंच पुढची आणि 17-इंच मागील चाके
इंधन टाकीची क्षमता 13 लिटर
वजन 152 किलो
हंटर 350

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 निलंबन आणि ब्रेक

हंटर 350 तुम्हाला प्रत्येक रस्त्यावर आरामदायी आणि सुरक्षित राइडिंगचा अनुभव देण्यासाठी डिझाइन केले आहे. त्याची सस्पेन्शन सिस्टीम हायवेवर रेशमी गुळगुळीत राइड देताना, खडबडीत डोंगरावरून जाणारी वाऱ्याची झुळूक बनवेल.

  • समोर निलंबन: 37mm टेलिस्कोपिक फ्रंट फॉर्क्स 130mm प्रवास देतात, मोठे खड्डे आणि अनियमितता सहजतेने हाताळतात. हा सेटअप महामार्गावर स्थिरता देखील प्रदान करतो, ज्यामुळे तुम्हाला आरामात लांबचा प्रवास करता येतो.
  • मागील निलंबन: दुहेरी ओलसर गॅस शॉक शोषक 102 मिमी प्रवास देतात, जे तुमच्या मणक्याचे खडबडीत भूभागावरील धक्क्यापासून संरक्षण करतात. राइड प्रीलोड अॅडजस्टमेंट तुम्हाला तुमच्या आवडीनुसार आणि राइडिंग शैलीनुसार सस्पेंशन कडकपणा फाइन-ट्यून करू देते.
  • मध्यांतर प्रणाली: हंटर 350 मध्ये 300 मिमी फ्रंट डिस्क ब्रेक आणि 270 मिमी मागील डिस्क ब्रेक आहे. दोन्ही ब्रेक सिंगल-चॅनल एबीएस (अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम) सह येतात, जे कोणत्याही परिस्थितीत सुरक्षित ब्रेकिंग सुनिश्चित करते. हे विशेषतः डोंगराळ रस्ते किंवा ओल्या रस्त्यावर उपयुक्त आहे.
YouTube व्हिडिओYouTube व्हिडिओ

हंटर 350

रॉयल एनफील्ड हंटर 350 प्रतिस्पर्धी

हंटर 350 या सेगमेंटमध्ये Java Prac, Classic Legends Java 42 आणि Royal Enfield Classic 350 शी स्पर्धा करते. क्लासिक 350 ही जुनी क्लासिक बाइक असताना, Perak आणि Java 42 हंटर 350 सारखीच आधुनिक वैशिष्ट्ये आणि स्पोर्टी आकर्षक ऑफर करतात. तथापि, हंटर 350 या सर्व स्पर्धकांना तिची दमदार कामगिरी, आरामदायी राइड, प्रगत वैशिष्ट्ये आणि विशेषत: नवीन वर्षातील रॉयल एनफील्ड हंटर 350 च्या आकर्षक किंमतीमुळे कठीण स्पर्धा देते.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *