ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे इलेक्ट्रिक बाइक डील 2023


तुम्हाला काही सर्वोत्कृष्ट ई-बाइक ब्रँड्समधील बाकीचे सर्व सर्वोत्तम ब्लॅक फ्रायडे डील पहायचे असल्यास, खालील लिंक पहा!

इव्हेंट ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर सोमवार सौदे

Eventen मध्ये निवडक मॉडेल्समध्ये $600 पर्यंत सूट + $100 मोफत अॅक्सेसरीजमध्ये आहे. कार्गो ई-बाईक द अबाऊंड $600 ची सूट आहे किंवा तुम्हाला Aventure.2 सह वर्षातील ई-बाईकवर $400 सूट मिळू शकते. तुम्हाला सर्वोत्तम बचत हवी असल्यास, Pace 500.2 सारखी काही जुनी मॉडेल्स फक्त $1,099 आहेत.

इलेक्ट्रिक ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

शहरातील सर्वात कमी किंमतीत तुम्ही कसे शीर्षस्थानी आहात? बाईकवर $100 पर्यंत अधिक घ्या आणि विनामूल्य अॅक्सेसरीजमध्ये $553 पर्यंत जोडा, याप्रमाणे! सर्व इलेक्ट्रिक मॉडेल्समध्ये काही प्रकारच्या मोफत ऍक्सेसरी पॅकेजचा समावेश आहे, तर निवडक मॉडेल्सवर सवलत दिली जात आहे आणि मोफत ऍक्सेसरीजमध्ये $553 पर्यंत मिळवा (अगदी नवीन XPeak वरही)! त्वरा करा, अनेक रंग पर्याय विकले जात आहेत तर इतर मर्यादित स्टॉक म्हणून सूचीबद्ध आहेत. सर्व तपशीलांसाठी लिंकवर क्लिक करा.

Ride1UP ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे डील्स

Ride1UP मॉडेल्स बहुतेकदा बाजारात काही चांगल्या खरेदी असतात. आत्ता, तुम्ही नेहमीच्या लोकप्रिय 700 मालिकेसह त्यांच्या आधीच कमी किमतीत $400 पर्यंत अधिक मिळवू शकता किंवा सर्व-नवीन Portola वर $100 सूट मिळवू शकता.

रेड पॉवर बाइक्स ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

रॅडने त्यांच्या सुट्टीच्या विक्रीचा कालावधी सुरू केला आहे. पुरस्कार-विजेत्या RadTrike वर $1,200 किंवा RadRover 6 Plus वर $700 यासह तुम्ही त्यांच्या विविध मॉडेल्सवर शेकडो बचत करू शकता! कोपरा सुमारे चांगले सौद्यांची चिंताग्रस्त? त्यांच्याकडे कमी किमतीचे वचन आहे त्यामुळे ३१ डिसेंबरपर्यंत पुढील सवलती मिळणाऱ्या कोणत्याही ई-बाईक तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरतील! तुम्‍ही रॅड डील गमावणार नाही अशा काही अतिरिक्त मनःशांतीसह सुट्टीसाठी ते वेळेत मिळवण्‍यासाठी आत्ताच ऑर्डर करू शकता!

इलेक्ट्रिक बाइक कंपनीचे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे डील्स

सायबर सोमवार ते ब्लॅक फ्रायडे पर्यंत तुम्ही EBC चे अपग्रेड केलेले टेक पॅकेज $100 मध्ये मिळवू शकता! (नियमितपणे $400) हे अपग्रेड केलेले दिवे, टर्न सिग्नल आणि सुरक्षा वैशिष्ट्यांच्या बोटलोडसाठी $300 ची बचत आहे. याव्यतिरिक्त, इलेक्ट्रिक बाईक कंपनीकडे अनेक वेगवेगळ्या प्री-मेड मॉडेल्सवर $400 पर्यंत सूट आहे. किंवा जर तुम्ही एखादी भेटवस्तू शोधत असाल जी काही सामान्य आहे, तर तुम्ही त्यांच्या काही उत्तम सानुकूलित पर्यायांवर एक नजर टाकू शकता.

मोकव्हीलचे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईकचे सौदे

आमच्या आवडत्या हाय-स्पीड फॅट टायर ई-बाईकपैकी एक – मॉक व्हील बेसाल्ट – सध्या मोठ्या प्रमाणात सवलत आहे. इतर अनेक मॉडेल्सवर $400 पर्यंत सूट दिली जाते आणि आता तुम्ही चेकआउटवर $100 मध्ये 10 आयटमसह $660 ऍक्सेसरी बंडल घेऊ शकता. जरी तुम्ही हजार-डॉलर बजेटला चिकटून असाल तरीही तुम्हाला Mesa Lite सारखे काहीतरी मिळू शकते.

ब्लिक्स बाइक्स ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे डील्स

Blix त्याच्या सर्व मॉडेल्सवर प्रति बाईक $500 + $100 मोफत अॅक्सेसरीजमध्ये सूट देते. तुम्ही $800 पर्यंत एकूण बचतीसाठी ऍक्सेसरी बंडलमध्ये अपग्रेड करू शकता. तुम्ही दोन बाइक्सची ऑर्डर दिल्यास तुम्हाला तुमच्या एकूण खरेदी ऑर्डरवर $1200+ पर्यंतच्या संभाव्य बचतीसाठी अतिरिक्त $200 सूट मिळेल!

टेनवेजचे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे डील्स

Tenways काही अनोख्या ई-बाईक बनवते ज्यांनी EBR पथकाला त्यांच्या राइड गुणवत्तेने खरोखर प्रभावित केले. सध्या त्यांच्याकडे मॉडेलवर $500 पर्यंत सूट आहे. तुम्ही कोणत्याही दोन ई-बाईक खरेदी करता तेव्हा तुम्हाला बचतीमध्ये $200 चा बोनस देखील मिळू शकतो (संभाव्य $1200 बचत!).

QuietKat च्या ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर सोमवार eBike सौदे

QuietKat ने निवडक मॉडेल्सवर काही अतिरिक्त बोनससह त्यांच्या सर्व ई-बाईकवर 10% सूट दिली आहे. तुम्ही Apex किंवा Ranger खरेदी केल्यास, तुम्हाला मोफत स्पेअर बॅटरी देखील मिळेल. त्यांना निवडक अॅक्सेसरीजवर 30% पर्यंत सूट देखील आहे.

स्पेशलाइज्डचे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

स्पेशलाइज्ड सह सर्व प्रकारच्या मोठ्या सवलती मिळत आहेत! आपण मिळवू शकता हजारो $$$ सूट पुरस्कार-विजेता Turbo Vado त्यांच्या टॉप-ऑफ-द-लाइन eMTB वर $1250 मध्ये मिळवा किंवा मॉडेल निवडा.

ट्रेकचा ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

ट्रेकमध्ये ई-बाईक, अॅक्सेसरीज, हेल्मेट इत्यादींवर विविध सौदे आहेत. शिवाय, तुमच्या जीवनात सायकलस्वारासाठी योग्य भेटवस्तू शोधण्यासाठी त्यांच्याकडे उपयुक्त मार्गदर्शक आहेत जर तुम्हाला ते काय मिळेल याची खात्री नसेल.

इव्हेलोचा ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ईबाइक डील

इव्हेलो त्याच्या सर्व मॉडेल्सवर 25-35% च्या दरम्यान सवलत देखील देत आहे. त्यांच्या 4 वर्षांच्या आणि 20,000 मैल प्रगत वॉरंटीचा विचार करता हे एक उत्तम मूल्य आहे! आणखी चांगली बचत हवी आहे? त्यांच्या आधीच सवलतीच्या ओपन बॉक्स मॉडेल्सना देखील अतिरिक्त 35% सूट मिळत आहे.

हेमिवे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे डील्स

तुम्हाला लांब पल्ल्याच्या फॅट टायर ई-बाईक आवडतात? Himiway Zebra वर सध्या $400 सूट आहे. हे कमी किमतीच्या वचनासह आले आहे की आता आणि जानेवारी दरम्यान अधिक चांगला करार झाल्यास, हिमिवे तुम्हाला फरक परत करेल. बिग डॉग आणि एस्केपच्या आवडींवर तुम्ही शेकडो ($450 पर्यंत) बचत करू शकता!

व्हेलोट्रिक बाइक्स ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

प्रत्येक Velotronic e-bike सध्या विक्रीवर आहे, काही $600 पर्यंत सूट! तुम्ही आणखी बचत करू शकता कारण जेव्हा तुम्ही दोन ई-बाईक खरेदी करता तेव्हा ते आणखी $200 सवलत देतील (T1ST वगळून). तुम्ही दोन मॉडेल खरेदी करता तेव्हा ते $1200 पर्यंत आहे! अतिरिक्त मनोरंजनासाठी, तुम्ही बाईक खरेदी करता किंवा त्यांच्या वृत्तपत्रासाठी साइन अप करता तेव्हा ते इतर बक्षिसांसह $10,000 रोख देत आहेत. सर्व तपशीलांसाठी खालील लिंकवर क्लिक करा.

Vvolt च्या ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

तुम्ही दररोज ई-बाईकवर ५०% सूट पाहता असे नाही! परंतु या ब्लॅक फ्रायडे सीझनमध्ये अनेक व्होल्ट मॉडेल्सच्या बाबतीत असेच आहे. अधिक माहितीसाठी लिंकवर क्लिक करा.

Juiced च्या ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

Juiced कडे काही लवकर ब्लॅक फ्रायडे डील आहेत आणि ते निवडक मॉडेलवर $900 पर्यंत सूट देत आहेत. RipRacer किंवा RipCurrent S सारखे उत्तम पर्याय आहेत!

GoCycle चे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे eBike डील्स

GoCycle कदाचित या ग्रहावरील सर्वात प्रभावीपणे इंजिनियर फोल्डिंग ई-बाईक बनवते. सर्वसाधारणपणे सर्व ई-बाईक. आत्ता तुम्ही GoCycle G4 वर $500 सूट किंवा G4i वर $1500 ची सूट मिळवू शकता.

हॉलीवूड रॅकचे ब्लॅक फ्रायडे आणि सायबर मंडे ई-बाईक डील

आधीच एक ई-बाईक आहे आता तुम्हाला फक्त हिच रॅकची गरज आहे? हॉलीवूड रॅक स्पोर्ट रायडर हा हॅच रॅकसाठी आमचा आवडता कमी किमतीचा पर्याय आहे, परंतु ब्लॅक फ्रायडे दरम्यान ते खरेदीसह फ्री-फोल्डिंग लॉकमध्ये टाकत आहेत!


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *