येत्या जानेवारीत कार भारत नववर्षाचा धमाका! या 5 अप्रतिम कार येत आहेत.

[ad_1]

जानेवारीत येत आहे कार्स इंडिया: नवीन वर्ष सुरू होणार आहे आणि कार प्रेमींसाठी यापेक्षा चांगली बातमी कोणती असू शकते की जानेवारी 2024 मध्ये अनेक अप्रतिम कार भारतीय बाजारपेठेत दाखल होणार आहेत! तुम्हीही नवीन कार घेण्याचा विचार करत असाल, तर जानेवारी महिना सर्वोत्तम ठरू शकतो. या महिन्यात लॉन्च होणार्‍या कार्सवर एक नजर टाकूया:

आगामी जानेवारी कारची भारत यादी

किया सोनाटा फेसलिफ्ट

भारतीय कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही मार्केटमध्ये किआ सोनेटची लोकप्रियता लपून राहिलेली नाही. आता त्याचा नवीन अवतार, सॉनेट फेसलिफ्ट, 2024 मध्ये लॉन्च होण्यासाठी सज्ज आहे. नवीन डिझाइनमध्ये पुढील आणि मागील बंपर, स्टाइलिश एलईडी हेडलाइट्स आणि टेललाइट्स, नवीन 16-इंच अलॉय व्हील आणि बूट लिडवरील एलईडी लाइट बार्समध्ये बदल समाविष्ट असतील. आतील भागात वातावरण देखील बदलेल, जेथे ADAS वैशिष्ट्यांचा संच, संपूर्ण डिजिटल रंग उपकरण क्लस्टर, 360-डिग्री कॅमेरा आणि मागील दरवाजाचे सनशेड पडदे तुम्हाला आधुनिक अनुभव देईल.

सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे, सर्व प्रकार आता सहा एअरबॅगसह मानक म्हणून येतील, ज्यामुळे सुरक्षितता आणखी वाढेल. त्याची अंदाजे किंमत रु.8.00 लाख ते रु.15.00 लाख आहे. जानेवारीत बुकिंग सुरू होण्याची शक्यता आहे.

नवीन आगमन जानेवारी कार भारतनवीन आगमन जानेवारी कार भारत
भारत किआ सोनेट फेसलिफ्ट जानेवारीत येणार्‍या कार

ह्युंदाई क्रेटा फेसलिफ्ट

सेगमेंट लीडर Hyundai Creta ला देखील नवीन वर्षात फेसलिफ्ट मिळत आहे. क्रेटा फेसलिफ्टला मिड-लाइफ फेसलिफ्ट मिळत आहे, ज्यामध्ये अद्ययावत फ्रंट ग्रिल, नवीन हेडलॅम्प आणि टेल लॅम्प, नवीन अलॉय व्हील्स आणि काही आतील बदल दिसू शकतात. तथापि, इंजिन पर्यायांमध्ये कोणतेही मोठे बदल अपेक्षित नाहीत. त्याची अंदाजे किंमत 11.50 लाख ते 20.70 लाख रुपये आहे. लॉन्चच्या जवळ कंपनी अधिकृत किंमत जाहीर करेल.

नवीन आगमन जानेवारी कार भारतनवीन आगमन जानेवारी कार भारत
नवीन येत असलेल्या जानेवारी कार इंडिया ह्युंदाई क्रेटा फेसलिफ्ट

मारुती सुझुकी न्यू-जनरल स्विफ्ट

भारताच्या आवडत्या हॅचबॅक कारंपैकी एक, मारुती सुझुकी स्विफ्ट 2024 मध्ये नवीन अवतारात दिसणार आहे. नवीन जनरेशन स्विफ्टला नवीन प्लॅटफॉर्म, आधुनिक डिझाइन आणि सुधारित वैशिष्ट्ये मिळतील. त्याचा लूक नेहमीपेक्षा जास्त खेळला जाईल अशी अपेक्षा आहे. नवीन इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, अद्ययावत सेंट्रल कन्सोल आणि चांगल्या दर्जाच्या सामग्रीसह इंटिरियरला प्रीमियम फील देखील मिळेल. इंजिन पर्याय बदलण्याची अपेक्षा नाही, परंतु नवीन प्लॅटफॉर्म चांगली कामगिरी आणि मायलेज देऊ शकेल. त्याची अंदाजे किंमत 6.50 लाख ते 10.00 लाख रुपये आहे. लाँचिंगची तारीख अद्याप समोर आलेली नाही.

नवीन आगमन जानेवारी कार भारत मारुती सुझुकी स्विफ्टनवीन आगमन जानेवारी कार भारत मारुती सुझुकी स्विफ्ट
नवीन आगमन जानेवारी कार भारत मारुती सुझुकी स्विफ्ट

मर्सिडीज-बेंझ GLS फेसलिफ्ट

लक्झरी सेगमेंटमध्ये खळबळ माजवणारी मर्सिडीज-बेंझ जीएलएस 8 जानेवारी रोजी पुन्हा एकदा भारतीय बाजारपेठेत परत येत आहे. नवीन डिझाइनमध्ये, तुम्हाला पुन्हा डिझाइन केलेले पुढील आणि मागील बंपर, पुन्हा डिझाइन केलेले एलईडी हेडलॅम्प, ग्लॉस ब्लॅक इन्सर्ट आणि नवीन 20-इंच अलॉय व्हील आढळतील. आतील भागात, नवीनतम MBUX इंफोटेनमेंट प्रणाली, पारदर्शक बोनेट फंक्शन, तीन डिस्प्ले मोड आणि दोन अंतर्गत थीमचा वापर लक्झरीचा वेगळा अनुभव देईल. अंदाजे किंमत 1.35 कोटी रुपयांपासून सुरू होऊ शकते.

नवीन आगमन जानेवारी कार भारतनवीन आगमन जानेवारी कार भारत
नवीन आगमन जानेवारी कार भारत मर्सिडीज बेंझ

MG 5 EV

इलेक्ट्रिक वाहनांच्या बाजारपेठेत आपला दबदबा वाढवण्यासाठी MG 2 जानेवारी रोजी आपली नवीन MPV, MG 5 EV लाँच करण्यासाठी सज्ज आहे. 50kW आणि 135kW च्या दोन बॅटरी पर्यायांसह 250km ते 400km ची रेंज ऑफर करणारी, कार आधुनिक डिझाइन आणि सुधारित वैशिष्ट्यांसह येते. संपूर्ण पॅनोरामिक सनरूफ, स्वयंचलित हवामान नियंत्रण, पॉवर विंडो आणि 360-डिग्री कॅमेरा यांसारख्या वैशिष्ट्यांमुळे ही कार इलेक्ट्रिक मार्केटमध्ये एक मजबूत दावेदार बनते. त्याची अंदाजे किंमत सुमारे 27 लाख रुपये असू शकते.

नवीन आगमन जानेवारी कार इंडिया MG 5 EVनवीन आगमन जानेवारी कार इंडिया MG 5 EV
नवीन आगमन जानेवारी कार इंडिया MG 5 EV

या 5 कार जानेवारी 2024 मध्ये भारतीय बाजारपेठेत दाखल होणार आहेत आणि प्रत्येकाच्या गरजा आणि बजेट पूर्ण करण्याचे वचन देतात. जर तुम्ही नवीन कार घेण्याचा विचार करत असाल तर या गाड्यांकडे नक्कीच लक्ष द्या आणि टेस्ट ड्राइव्हला जा. आम्हाला आशा आहे की ही माहिती आपल्यासाठी उपयुक्त ठरली आहे!

YouTube व्हिडिओYouTube व्हिडिओ

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *