Honda Shine 125 ची ऑफर देणार्‍या नवीन वर्षाने सर्वांच्याच सिस्टीमला उजाळा दिला.

[ad_1]

Honda Shine 125 नवीन वर्षाची ऑफर: नवीन वर्षाच्या पूर्वसंध्येला, Honda च्या या अप्रतिम बाईकसह अनेक बाइक्सवर उत्तम EMI योजना आणि सवलतीच्या ऑफर आहेत. या बाइकवर सर्वोत्तम EMI योजना आणि ऑफर उपलब्ध आहेत. आणि ही बाईक 125cc सेगमेंटमधील सर्वोत्कृष्ट आणि मायलेज मिळणाऱ्या बाइक्सपैकी एक आहे. आणि यावेळी तुम्ही ही बाईक कमी डाउन पेमेंटने देखील खरेदी करू शकता. पुढे होंडा शाइन १२५ अधिक माहिती दिली आहे.

होंडा शाइन १२५ होंडा शाइन १२५
होंडा शाइन १२५

Honda Shine 125 ऑन रोड किंमत

Honda Shine 125 च्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर, या बाईकची दिल्ली ऑन-रोड किंमत 79,800 रुपयांपासून सुरू होते आणि 83,800 रुपयांपर्यंत जाते. आणि ही बाईक १२४ सीसी सेगमेंटमधील एक उत्तम बाइक आहे जी तिच्या मायलेजमुळे भारतीयांना खूप आवडते. ही बाईक भारतीय बाजारपेठेत 5 रंगांच्या पर्यायांसह उपलब्ध आहे.

होंडा शाइन १२५ होंडा शाइन १२५
होंडा शाइन १२५

Honda Shine 125 EMI योजना

Honda Shine 125 खरेदी करण्याची ही एक चांगली संधी असू शकते., कारण सध्या कंपनी या बाइकवर सर्वोत्तम ऑफर आणि नवीन ईएमआय प्लॅन देत आहे., आणि जर तुम्हाला ही बाईक हप्त्यांवर विकत घ्यायची असेल तर, रु. 9,000 चे डाउन पेमेंट करून, तुम्ही ती पुढील 3 वर्षांसाठी 9.7 व्याज दरासह दरमहा रु 2,680 च्या हप्त्यावर खरेदी करू शकता.

Honda Shine 125 वैशिष्ट्ये यादी

Honda Shine 125 ची वैशिष्ट्ये पाहिल्यास, ते स्पीडोमीटर, ओडोमीटर, होंडा इको टेक्नॉलॉजी, एन्हांस्ड स्मार्ट पॉवर, सायलेंट स्टार्ट विथ एसीजी, साइड स्टँड इंजिन आणि अनेक प्रियजनांसह इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल अॅनालॉग यांसारखी अनेक कार्ये प्रदान करते. अधिकारी कार्ये उपलब्ध आहेत. या बाईकचे कर्ब वेट 114 किलो आहे.

होंडा शाइन १२५ होंडा शाइन १२५
Honda Shine 125 वैशिष्ट्ये
वैशिष्ट्ये आणि सुरक्षितता
ब्रेक प्रकार कॉम्बी ब्रेक सिस्टम
स्पीडोमीटर अॅनालॉग
ओडोमीटर अॅनालॉग
पास स्विच होय
अतिरिक्त वैशिष्ट्ये होंडा इको टेक्नॉलॉजी, वर्धित स्मार्ट पॉवर, ACG सह शांत सुरुवात, साइड स्टँड इंजिन कटऑफ
पायावर आधार होय
इंजिन किल स्विच होय
आसन प्रकार अविवाहित
हँडल प्रकार एक तुकडा
भौतिक ग्राफिक्स होय
हायलाइट्स

होंडा शाइन 125 इंजिन

Honda Shine 125 ला उर्जा देणारे 124cc सिंगल-सिलेंडर, एअर-कूल्ड इंजिन आहे. जे 7,500 rpm वर 10bhp ची पॉवर आणि 5500 rpm वर 11 nm चा पीक टॉर्क निर्माण करते. आणि ते पाच-स्पीड गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे.

होंडा शाइन 125 मायलेज

या अप्रतिम बाईकच्या मायलेजबद्दल बोलायचे झाले तर, या बाईकमध्ये 10.5 टँक आहे जी बाईकला 55 लिटर प्रति किमी मायलेज देते आणि या बाईकचा टॉप स्पीड 100 किमी प्रतितास आहे.

Honda Shine 125 Suspension आणि किंमत

त्याचे सस्पेन्शन फंक्शन्स करण्यासाठी, बाईक समोरच्या बाजूला टेलिस्कोपिक सस्पेंशन आणि मागील बाजूस हायड्रॉलिक सस्पेंशनद्वारे नियंत्रित केली जाते. आणि त्याची ब्रेकिंग कर्तव्ये पार पाडण्यासाठी, त्याच्या बेस व्हेरियंटला दोन्ही टोकांना ड्रम ब्रेक मिळतात. आणि त्याच्या टॉप व्हेरियंटला समोर डिस्क ब्रेक आणि मागच्या बाजूला ड्रम ब्रेक्स मिळतात.

होंडाने 125 स्पर्धकांना मागे टाकले.

होंडा शाइन १२५ भारतीय बाजारपेठेत स्पर्धा हिरो स्प्लेंडर प्लस आणि बजाज पल्सर 125 मोटारसायकलप्रमाणे.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *