iGo Outland Sawback RS पुनरावलोकन, 2024

[ad_1]

आमची श्रेणी चाचणी मोटर आणि बॅटरी कार्यक्षमतेची चाचणी घेण्यासाठी आणि एका चार्जवर सर्वाधिक वापरकर्ते प्रवास करू शकतील असे अंतर निर्धारित करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहे. वरील ग्राफिकमध्ये वर्णन केलेल्या प्रक्रियेचा वापर करून, आम्ही बूस्ट आणि इको दोन्ही मोडमध्ये iGo Outland Sawback RS ची चाचणी केली, जिथे आम्ही अनुक्रमे 40 मैल आणि 80.3 मैल कव्हर केले.

Sawback RS मुख्यतः अधिक मागणी असलेल्या ऑफ-रोड वातावरणात वापरण्यासाठी आहे ज्यासाठी अतिरिक्त बॅटरी उर्जेची आवश्यकता असेल, आम्ही प्रशस्त सामायिक-वापर ट्रेल्सवर स्वार होण्याच्या आमच्या मानक चाचणी प्रक्रियेचे अनुसरण केले. यामुळे, आम्ही चाचणी केलेल्या इतर शेकडो ई-बाईकशी परिणामांची तुलना करू देतो, परंतु आम्ही मोजलेले परिणाम हे चाचण्या कचऱ्याच्या मार्गावर असल्‍यापेक्षा जास्त असण्‍याची शक्यता आहे. म्हणजे तुमचे निकाल वेगळे असू शकतात.

याची पर्वा न करता, आम्ही iGo ची 45 मैलांपर्यंतची जाहिरात केलेली श्रेणी मोठ्या प्रमाणात ओलांडली आहे! तुलनेने, सॉबॅकचे कमी PAS (इको मोड) परिणाम तुलनेने सरासरी होते, परंतु तरीही प्रभावी होते. त्याचे HiPAS (बूस्ट मोड) परिणाम आम्ही लिहिण्याच्या वेळी पाहिलेले काही सर्वोत्तम आहेत आणि त्याच्या मोटर आणि बॅटरीच्या वैशिष्ट्यांवर आधारित आमच्या अपेक्षांपेक्षा जास्त आहेत.

आमच्या ई-बाईक बॅटरीच्या मार्गदर्शकामध्ये स्पष्ट केल्याप्रमाणे, आम्ही बूस्ट मोडमध्ये जास्तीत जास्त वेळेचा अंदाज घेण्यासाठी सॉबॅक आरएसच्या बॅटरीचे वॅट-तास (Wh) गुणाकार केले (720/500). पैकी: 1 तास 26 मिनिटे. अंतराचा अंदाज घेण्यासाठी आम्ही आमच्या वेग चाचणीमध्ये मोजलेल्या गतीने हे गुणाकार केले जाऊ शकते: 28.8 मैल. हे अंदाजे पेक्षा 63% अधिक वेळ आणि अपेक्षेपेक्षा 39% अधिक अंतर अनुवादित करते!

हे फरक सॉबॅकच्या मोटर आणि टायर्सच्या कामगिरीमुळे संभवतात. मिड-ड्राइव्ह मोटर्स त्यांचे कार्य रायडरसह सामायिक करून अधिक कार्यक्षमतेचा फायदा मिळवतात. ते बळ वाढवतात जे रायडर पेडलला लागू करतात. शिवाय, टॉर्क सेन्सरचा वापर म्हणजे मोटर आउटपुट स्थिर नाही. आवश्यकतेनुसार मोटर फक्त जास्तीत जास्त पॉवर काढते. याव्यतिरिक्त, सॉबॅकचे मॅक्सिस आर्डेंट टायर्स उच्च रोलिंग गतीसाठी डिझाइन केलेले आहेत, म्हणजे ते कमी प्रतिकार देतात.

Sawback RS ची श्रेणी त्याच्या वातावरणातील अडचण, त्याच्या रायडरच्या पेडलिंगची तीव्रता आणि इतर घटकांच्या आधारावर बदलण्याची शक्यता असताना, आम्ही बाइकच्या क्षमतेने प्रभावित झालो.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *