Retrospec Chatham Rev+ ST पुनरावलोकन 2023


21 इंच स्टँडओव्हर उंचीसह, बाईकची स्टेप-थ्रू फ्रेम डिझाइन पाय न हलवता खोगीरवर सहजपणे बसवता येते. Chatham Rev+ एकल फ्रेम आकारात उपलब्ध आहे ज्यात 5'-2″ ते 6'-1″ पर्यंत रायडर्स बसू शकतात.

बाईकवर ऍडजस्टमेंटचा प्राथमिक मुद्दा म्हणजे त्याची सीट पोस्ट. हे सुमारे 6.5 इंच उंची समायोजन ऑफर करते. रायडरची पोहोच बदलण्यासाठी सॅडलची पुढची/मागची स्थिती देखील थोडीशी समायोजित केली जाऊ शकते. सॅडल रेल अंदाजे 2.25 इंच लांब आहेत. स्थिर मानक-शैलीतील स्टेमसह, बाईक हँडलबारच्या समायोजनामध्ये मर्यादित आहे, परंतु वक्र हँडलबार हाताची जागा समायोजित करण्यासाठी फिरविली जाऊ शकते.

आराम हा पुन्हा चॅथम रेव्ह+ च्या मुख्य घटकांपैकी एक आहे. बाईकची आरामदायी राइडिंग पोझिशन, कुशन केलेले सॅडल आणि त्याच्या ग्रिपवर नैसर्गिक-अनुभूती देणारे हँड प्लेसमेंट या व्यतिरिक्त, 3” टायर मारताना जोडलेल्या आरामाची आम्ही प्रशंसा केली. बाइकची कडक फ्रेम लक्षात घेता हे विशेषतः महत्वाचे आहे. निलंबनाशिवाय, बाईकचा प्रवास अधिक खडतर असेल.

बाईकचा यूजर इंटरफेस सरळ आहे; आम्हाला हे आवडले की नियंत्रण पॅनेल लहान आणि गुंतागुंतीचे नाही आणि ते दृश्यमानता सुधारण्यासाठी आणि जागा वाचवण्यासाठी थ्रॉटल लीव्हरच्या वर नेस्ट केलेले आहे.

Chatham Rev+ च्या किंमत बिंदूसह, आम्हाला साध्या काळ्या-पांढऱ्या डिस्प्लेपेक्षा अधिक कशाचीही अपेक्षा नव्हती, परंतु आमच्या चाचणी दरम्यान आम्हाला बॅटरी डिस्प्ले तुलनेने अविश्वसनीय असल्याचे आढळले. बाईकवर जास्त वेळ घालवल्यामुळे, आम्ही कदाचित या वस्तुस्थितीशी जुळवून घेतले आहे की एकदा इंडिकेटर अपूर्णांकापर्यंत कमी केल्यावर बॅटरी काही मैलांपेक्षा जास्त काळ टिकत नाही (इंडिकेटर एक सामान्य बार आहे). तुलनेमध्ये रूलर.-आधारित रीडआउट), परंतु वापरकर्त्यांनी हे लक्षात ठेवले पाहिजे की शुल्क पातळी कधीही पूर्णपणे शून्यावर कमी होत नाही. आम्हाला आशा आहे की रेट्रोस्पेक भविष्यात या डिस्प्लेची अचूकता आणि विश्वासार्हता सुधारेल आणि कदाचित टक्केवारी-आधारित रीडआउटवर स्विच करेल.

निटपिक असल्याने, आम्ही एकात्मिक टेललाइट तसेच सुधारित केबल व्यवस्थापन पाहण्यास हरकत नाही, परंतु आम्ही बाईकमध्ये काही उपयुक्त आवश्यक गोष्टी समाविष्ट केल्याबद्दल कौतुक केले. आम्हाला सहसा समाविष्ट केलेले शिमॅनो टूर्नी ओव्हर-द-बार शिफ्टर आवडत नाही, परंतु या प्रकरणात, ते बाइक आणि तिच्या हँडलबारच्या मनगट स्थितीसाठी योग्य वाटले.

Chatham Rev+ मध्ये एक लहान इंटिग्रेटेड हेडलाइट, सीटपोस्टवर बॅटरीवर चालणारी टेललाइट आणि चेन गार्ड यासारख्या किमान अॅक्सेसरीजचा समावेश आहे. त्यात एक कार्गो रॅक, एक बास्केट आणि फेंडर्ससाठी माउंटिंग पॉइंट आहेत. लेखनाच्या वेळी, या पर्यायी उपकरणे अद्याप रेट्रोस्पेकच्या वेबसाइटवर ऑफर केलेली नाहीत, परंतु आमच्या संपर्काने आम्हाला सल्ला दिला की ते लवकरच येत आहेत.

हाताळणी आणि राइड फीलच्या बाबतीत, आम्हाला चॅथम अंदाज करण्यायोग्य वाटले, म्हणजे ते अंतर्ज्ञानी वाटले आणि त्याच्या डिझाइनवर आधारित योग्य प्रतिसाद दिला. 7-स्पीड ड्राईव्हट्रेनसह, आम्ही काही भुताटकी पेडलिंग अनुभवले असले तरी, आम्हाला मोटर कार्यक्षम आणि व्यस्त ठेवण्यास जलद आढळली. परफॉर्मन्स-ओरिएंटेड बाइकवर आम्ही ही समस्या मानू, परंतु रेव+ च्या बाबतीत, आम्हाला वाटते की ते आरामदायी क्रूझर अनुभवासाठी योग्य आहे.

एकंदरीत, Chatham Rev+ ची राइड गुणवत्ता ठोस आणि आनंददायक होती आणि आम्हाला वाटते की आरामदायी आणि अद्वितीय दिसणारी ई-बाईक शोधणाऱ्या रायडर्सना ते व्यापक आकर्षण आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *