ई-बाइक बातम्या: REI चे पहिले eMTB, स्पेशलाइज्ड क्रू SL ग्रेव्हल, Aventon UL-सर्टिफिकेशन ट्रेक रिकॉल आणि बरेच काही!

[ad_1]

रॅड पॉवर बाईक नवीनतम खटल्यात केलेले दावे नाकारतात.

Rad Power Bikes ने त्याच्या गुणवत्ता नियंत्रणाचे रक्षण करणारे आणि मागच्या आठवड्यात दाखल केलेल्या क्लास-अॅक्शन खटल्यातील दावे नाकारणारे एक विधान प्रसिद्ध केले ज्यात ई-बाईकचे पुढचे चाक डिस्कनेक्ट होण्याचे कारण म्हणून काटा आणि द्रुत रिलीझचा आरोप आहे. रिलीझमध्ये डिझाईनमध्ये त्रुटी होती.

जरी त्यांनी सुरुवातीला गॅरी ई. मेसनच्या वतीने लॉ फर्म फेगनस्कॉटने दाखल केलेल्या खटल्याबद्दल सार्वजनिक विधान करण्यास नकार दिला असला तरी, रॅड पॉवर बाइक्सने नंतर खालील विधान जारी केले:

“उद्योगातील नवोन्मेषक आणि ई-बाईकमधील नेता म्हणून, Rad Power Bikes आमच्या रायडर्सच्या सुरक्षिततेला आमचे सर्वोच्च प्राधान्य बनवते. आम्ही आमच्या ई-बाईक आणि अॅक्सेसरीजची पूर्तता करण्यासाठी यूएस ई-बाईक नियमांद्वारे आवश्यक सुरक्षा आणि गुणवत्ता मानके पूर्ण करण्यासाठी डिझाइन केले आहे. ओलांडतात. यामुळे, आम्ही आमच्या सर्व ई-बाईक आणि अॅक्सेसरीजच्या सुरक्षिततेवर आणि गुणवत्तेवर विश्वास ठेवतो जेव्हा ते योग्यरित्या वापरले जातात आणि त्यांची देखभाल केली जाते. यामध्ये डिस्क ब्रेक आणि द्रुत रिलीझ यंत्रणा यांचा समावेश आहे, जे वर्षानुवर्षे उद्योग मानक आहेत आणि लाखो लोकांवर वापरले जातात. बाईक आणि ई-बाईक.

“म्हणून, Rad Power Bikes या तक्रारीत केलेले आरोप नाकारतात आणि कंपनी या प्रकरणात स्वतःचा आणि तिच्या उत्पादनांचा बचाव करण्याच्या संधीची वाट पाहत आहे.”

बेथेस्डा, मेरीलँड येथील मेसनने मार्च 2021 मध्ये Rad Power Bikes कडून RadRunner मॉडेल खरेदी केले. 31 मे, 2022 रोजी, मेसन रॅडरनरला किराणा दुकानात घेऊन जात होता, तेव्हा त्याने वळणारी कार टाळण्यासाठी ब्रेक लावला. त्याला हँडलबारवर फेकले गेले आणि “पुढचे चाक हवेत उडताना पाहिले.”

पाठीवर उतरल्यानंतर मेसनला पाच तुटलेल्या बरगड्या आणि तुटलेली कॉलरबोन लागली. त्यांनी बेथेस्डा येथील जॉन्स हॉपकिन्स मेडिसिन येथील ट्रॉमा वॉर्डमध्ये दोन रात्री आणि पुनर्वसन आणि शारीरिक उपचारांमध्ये आणखी सहा आठवडे घालवले.

क्लास अॅक्शन खटला ज्युरी चाचणी आणि “दुरुस्ती, बदली आणि/किंवा परतावा; विस्तारित वॉरंटी; सदोष ई-बाईकच्या अस्तित्वाची आणि कारणाची सूचना – आणि योग्य उपायाची सूचना; ई-बाईकची दुरुस्ती किंवा पेमेंट रॅड ई-बाईकच्या बदली आणि नुकसानाशी संबंधित सर्व खर्च; आणि मुखत्यार शुल्क आणि खर्चाचे पेमेंट.

ई-बाईक किरकोळ विक्रेत्याचा विमा रद्द करण्यात आला.

ई-बाईक किरकोळ विक्रेत्याचा विमा रद्द करण्यात आला.ई-बाईक किरकोळ विक्रेत्याचा विमा रद्द करण्यात आला.

स्कॉट चेंबर्स म्हणतात की त्याने त्याच्या दुकानाचा, झिप्पीज बाइक्सचा विमा काढलेल्या पाच वर्षांत पेनसिल्व्हेनिया मॅन्युफॅक्चरर्स असोसिएशनकडे कधीही दावा केलेला नाही. त्याचे दर वाढले असताना, 13 सप्टेंबर रोजी मिळालेल्या नोटीसमुळे तो आश्चर्यचकित झाला.

ते म्हणाले, “दुर्दैवाने आमच्याकडे तुमचा विमा आहे त्या कार्यक्रमात यापुढे नूतनीकरणाच्या वेळी सायकलची दुकाने लिहिली जाणार नाहीत. नूतनीकरण न करणाऱ्यांचा तुमच्या व्यवसायाशी काही संबंध नाही, कंपनी यापुढे व्यवसाय वर्ग लिहित नाही.

चेंबर्सने सायकल रिटेलर अँड इंडस्ट्री न्यूजला सांगितले की नोटीस “पूर्णपणे निळ्या रंगातून बाहेर आली आहे. अनपेक्षित.”

Zippy's Bikes ई-बाईक आणि पारंपारिक बाईक दोन्ही विकते. त्यांच्या ओळींमध्ये ट्रॅक, इलेक्ट्रा, सन आणि बेरिया यांचा समावेश आहे.

चेंबर्सचे मत आहे की तो ई-बाईक विकतो आणि सेवा देतो या कारणास्तव त्याचे कव्हरेज रद्द केले गेले.

“न्युयॉर्क सिटीमध्ये अस्वीकृत यूएल आणि स्वस्त चायनीज लिथियम-आयन उत्पादनांसह आग आणि समस्यांमुळे आणि शक्यतो रेड पॉवर खटल्यांमुळे हा आमचा अंदाज असेल,” चेंबर्स म्हणाले. तो म्हणतो की 13 वर्षांच्या कारकिर्दीत त्याने कधीही दावा केला नाही.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *