सर्वोत्कृष्ट इलेक्ट्रिक हंटिंग बाइक्स – 2024

[ad_1]

तंत्रज्ञानाचे अंतिम उद्दिष्ट कठीण कार्ये सुलभ करणे हे आहे आणि ई-बाईकसाठी सर्वोत्तम व्यावहारिक अनुप्रयोगांपैकी एक शिकार करण्याचा सर्व-अमेरिकन मनोरंजन असू शकतो. फायद्यांची यादी मोठी आहे, परंतु ई-बाईक वापरणारे शिकारी ऊर्जा वाचवू शकतात, अधिक दुर्गम ठिकाणी प्रवेश करू शकतात आणि जड उपकरणे किंवा खेळ पायी जाण्यापेक्षा सहजतेने वाहून नेऊ शकतात. बर्‍याच ई-बाईक अगदी कार्गो रॅक आणि कॅमफ्लाज कलर स्कीमसह शिकार करण्यासाठी उद्देशाने बनवलेल्या असतात!

आमच्या सर्वोत्कृष्ट इलेक्ट्रिक हंटिंग बाइक्सच्या यादीमध्ये काही ई-बाइक ब्रँड आहेत जे शिकारी, मच्छीमार आणि ओव्हरलँडरसाठी ई-बाइकमध्ये अर्ध-विशिष्ट व्यवहार करतात. सीझनमध्ये तुमचे प्रयत्न जास्तीत जास्त करण्यासाठी त्यांच्याकडे विविध प्रकारच्या अॅक्सेसरीज आणि अॅड-ऑन आहेत. अधिक सामान्य ऑफ-रोडिंग हेतू लक्षात घेऊन डिझाइन केलेले काही दर्जेदार-निर्मित ई-बाईक पर्याय देखील तुम्ही शोधू शकता जे तुमच्या वॉलेटमध्ये जास्त प्रमाणात खोळंबल्याशिवाय तुमचा शिकार अनुभव लक्षणीयरीत्या सुधारू शकतात.

तर टॉप हंटिंग ई-बाइकला पॅकमधून काय वेगळे करते? यात अनेक घटक गुंतलेले आहेत, परंतु या इलेक्ट्रिक बाइक्समध्ये खडबडीत भूप्रदेश हाताळण्यासाठी शक्तिशाली मोटर्स आहेत तसेच मोठ्या प्रमाणात वजनासह ऑफ-रोड राइडिंगसाठी आवश्यक असलेल्या वाढीव शक्तीला समर्थन देण्यासाठी उच्च-क्षमतेच्या बॅटरी आहेत. ऑफ-रोड राईड अधिक आरामदायी बनवण्यासाठी त्यांच्याकडे सामान्यतः आक्रमक ट्रेड आणि कमीत कमी काही प्रकारचे सस्पेन्शन असलेले मोठे टायर असतात. अनेकांमध्ये ट्रक आणि ट्री स्टँड दरम्यान गेम किंवा गियर वाहून नेण्यासाठी कार्गो रॅकचा समावेश होतो.

ई-बाईक हंटिंगच्या फायद्यांबद्दल अधिक बोलण्याआधी – आणि शिकारीसाठी इलेक्ट्रिक बाईक रिपोर्टच्या निवडी उघड करण्याआधी – शिकारसाठी ई-बाईक खरेदी करताना काही महत्त्वाच्या गोष्टींचा विचार करणे आवश्यक आहे.

प्रथम, शिकारी त्यांच्या स्वत:च्या खाजगी जमिनीवर ई-बाईक वापरण्यास मोकळे असताना, यूएस फॉरेस्ट सर्व्हिस (USFS) आणि ब्युरो ऑफ लँड मॅनेजमेंट (BLM) यांसारख्या एजन्सींना या क्षेत्रांना प्रतिबंधित करणारे निर्बंध आहेत. जिथे ही वाहने चालवली जाऊ शकतात. तुम्‍ही शिकार करण्‍याची योजना करत असलेल्‍या क्षेत्रांमध्‍ये ई-बाईकचे नियमन करणार्‍या कायदे आणि नियमांचे नीट आणि सखोल संशोधन करणे महत्त्वाचे आहे.

दुसरी सावधानता आमच्या संपूर्ण ई-बाईक पुनरावलोकनांबाबत आहे. बहुतेक रायडर्सने एकाच चार्जवर प्रवास करणे अपेक्षित असले पाहिजे असे अंतर निर्धारित करण्यासाठी आम्ही पुनरावलोकन केलेल्या प्रत्येक ई-बाईकवर श्रेणी चाचणी करतो. श्रेणीवर परिणाम करणारे अनेक घटक आहेत, परंतु शिकारींनी भरपूर गियर वाहून, ट्रेलरला त्यांच्या बक्षीसासह टोइंग केले किंवा अतिशय कठीण भूप्रदेशावर स्वार होऊन, आम्ही आमच्या चाचणीमध्ये प्राप्त केलेली श्रेणी लक्षणीयरीत्या ओलांडली. कमी श्रेणीची अपेक्षा केली पाहिजे – ते बनवणे चांगले. पुराणमतवादी अंदाज, किंवा अपग्रेड केलेल्या किंवा अतिरिक्त बॅटरीसाठी स्प्रिंग.

हे दोन मुद्दे बाजूला ठेवून, इलेक्ट्रिक बाईकचे अनेक अतिरिक्त फायदे आहेत जे तुम्हाला तुमच्या पुढील 12-पॉइंट बक्सपर्यंत जलद मार्गावर जाण्यास मदत करू शकतात. शिकार करताना आवाज आणि सुगंध हे काही महत्त्वाचे घटक असल्याने, ई-बाईक कमीत कमी आवाज निर्माण करतात आणि गंध सोडत नाहीत, ज्यामुळे त्यांना गॅसवर चालणाऱ्या ATVs किंवा UTVs पेक्षा वेगळे फायदे मिळतात. ई-बाइकचा वापर संभाव्य शिकार क्षेत्र शोधण्यासाठी किंवा स्टँड-इनमध्ये त्वरीत प्रवास करण्यासाठी, शारीरिक मर्यादांसह वृद्ध शिकारींना दिलासा देण्यासाठी केला जातो. ई-बाईक शिकारींना जास्त गरम होणे आणि घाम येणे टाळण्यास देखील मदत करू शकतात, ज्यामुळे थंडीच्या महिन्यांत थरथर कापू शकते.

अधिक त्रास न करता, येथे नऊ ई-बाईक आहेत ज्या आम्हाला वाटते की शिकारीसाठी सर्वोत्तम इलेक्ट्रिक बाइक आहेत!

*संपादकाची टीप: नवीनतम माहिती आणि किंमत लिंक समाविष्ट करण्यासाठी 20 नोव्हेंबर 2023 रोजी अपडेट केले.

2024 मध्ये शिकार करण्यासाठी सर्वोत्तम इलेक्ट्रिक बाइकसाठी आमची निवड

मिड ड्राइव्ह मोटर्ससह शिकार करण्यासाठी सर्वोत्तम इलेक्ट्रिक बाइक्स

मागील हब मोटर्ससह शिकार करण्यासाठी सर्वोत्तम इलेक्ट्रिक बाइक्स

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *