सर्वोत्कृष्ट इलेक्ट्रिक कार्गो बाइक्स 2024


जीएसडी ही वळणावरून चांगली गोलाकार, डायनॅमिक दिसणारी कार्गो ई-बाईक आहे. 85 Nm टॉर्कची क्षमता असलेल्या प्रगत चौथ्या पिढीच्या बॉश कार्गोलिन मोटरसह सजीव व्हिज्युअल्स एक मजेदार, सक्षम कार्गो ई-बाईक बनवतात जी उपयुक्त आहे तितकीच मजेदार आहे. GSD वर अॅक्सेसरीजसाठी अनेक पर्याय आहेत, ज्यामुळे काहीसा “प्लग अँड प्ले” अनुभव मिळतो.

GSD त्याच्या काही प्रतिस्पर्ध्यांपेक्षा आकाराने किंचित लहान असूनही, ते अद्याप 440 lb कमाल पेलोडसह स्वतःचे आहे. त्याच्या दुर्बिणीसंबंधी सीटपोस्ट, उंच हँडलबार आणि अपडेट केलेल्या फ्रेम भूमितीमुळे GSD अजूनही 6’5” पर्यंत रायडर्स बसवण्यास सक्षम आहे.

टर्नने केवळ कार्यप्रदर्शन करण्यासाठी GSD तयार केले नाही, तर ते टिकण्यासाठी तयार केले. प्रबलित टयूबिंगपासून ऍटलस व्हील आणि लॉकस्टँड (किकस्टँड) पर्यंत, टर्न GSD वर स्थिरता आणि टिकाऊपणा भरपूर आहे.

GSD ची रचना करताना टर्न सर्व गोष्टींचा विचार करतात असे दिसते, घटक आणि डिझाइन अंतर्दृष्टी माझ्यासाठी खरोखरच प्रभावी आहेत आणि तुम्ही जे पैसे द्याल ते तुम्हाला खरोखरच मिळते. GSD मध्ये काही प्रीमियम घटक आहेत जे पाहण्यासाठी फारसा सामान्य नाहीत.

उदाहरणार्थ तयार रोहलॉफ स्पीडहब घ्या. हे हब 526% गीअर रेंज ऑफर करते आणि जेव्हा तुम्ही थांबता तेव्हा आपोआप सुलभ गियरमध्ये बदलते. टर्न जीएसडी बेल्ट ड्राइव्ह ट्रान्समिशन देखील वापरते, ज्याची देखभाल कमी असते आणि अनेक साखळी आणि कॅसेट सेटअपपेक्षा जास्त काळ टिकते. दर्जेदार घटकांची यादी पुढे चालू आहे, मागुरा MT5 हायड्रॉलिक डिस्क ब्रेक्सपासून शिमनो देवरे ग्रुपसेटपर्यंत, हे सर्व दर्जेदार आहे.

मी GSD ला इलेक्ट्रिक कार्गो बाईकचे प्रतीक म्हणून पाहतो, टिकाऊपणा, पॉवर, गीअर रेंज आणि दीर्घकाळ चालणारी बॅटरी एक अपवादात्मक संयोजन बनवते. GSD चार मॉडेल्समध्ये उपलब्ध आहे, ज्याची किंमत $5000 ते $9000 आहे. सर्वात कमी किमतीचा प्रकार हा कोणत्याही प्रकारे स्वस्त नसला तरी, निवडण्यासाठी काही पर्याय असणे चांगले आहे.

मला दिसत आहे की जीएसडी मालवाहू आणि कुटुंबासाठी चांगला आहे. GSD प्रमाणे दुहेरी आयुष्य जगू शकणार्‍या अनेक ई-बाईक नाहीत. हे कार्गो ई-बाईकचे उदाहरण आहे जे कार्गो राइडिंगच्या विशिष्ट शैलीपुरते मर्यादित नाही.

सर्वोत्तम किंमत तपासा लेखी पुनरावलोकन


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *