सर्वोत्तम परवडणाऱ्या (बजेट) इलेक्ट्रिक बाइक्स २०२४

[ad_1]

बाजारात काही ई-बाईक खरेदीदाराचे डॉलर इलेक्ट्रिक XP 3.0 पेक्षा जास्त वाढवू शकतात. अर्थात, XP 3.0 प्रमाणे कोणीही ई-बाईक गेटच्या बाहेर काढत नाही. तुमच्या सारख्या दुकानदारांकडून आणि आमच्यासारख्या पत्रकारांच्या प्रतिक्रिया ऐकण्याचा हा परिणाम आहे, तसेच वाढलेली विक्री आणि खरेदी शक्ती.

Lectric त्याच्या पुरवठादारांना मोठ्या ऑर्डर देत असल्याने, त्यांची किंमत कमी केली जाते आणि अनेक उत्पादक नफ्याच्या रूपात ही बचत भागधारकांना देतात, Lectric आपल्या ग्राहकांना त्यांच्या बँक खात्यांपुढे ठेवते. आणि त्या बचत फॉर्ममध्ये खरेदीदारांना पाठवते. अपग्रेड केलेल्या घटकांचे. किंमत सुधारणा न करता.

मग Lectric XP 3.0 इतके छान काय बनवते? सुरुवातीच्यासाठी, Lectric ची 500W ब्रशलेस, गियर हब मोटर आणि त्यांची 499Wh बॅटरी चांगल्या प्रकारे जुळतात. आमच्या चाचणीमध्ये, एका PAS 2 रायडरने 33 मैल अंतर कापले. XP च्या मागील आवृत्त्यांमध्ये मेकॅनिकल डिस्क ब्रेक होते, परंतु XP 3.0 सह ते हायड्रोलिक डिस्कमध्ये अपग्रेड केले गेले.

आम्ही XP 2.0 वर उच्च गियर असल्याबद्दल टीका केली ज्यामुळे आमची इच्छा नष्ट झाली. PAS 5 मध्ये देखील 20 mph पर्यंत पोहोचण्यासाठी ते पुरेसे मोठे गियर नव्हते. Lectric ने कॅसेटला लक्षणीयरीत्या उच्च गीअरने बदलले, ज्यामुळे उच्च वेगाने पोहोचणे सोपे झाले. आणि आम्ही लाइट्स, फेंडर्स आणि 150-पाऊंड पेलोड वाहून नेऊ शकणार्‍या मागील रॅकसह संपूर्ण ऍक्सेसरी पॅकेज सोडू शकत नाही.

आम्ही वर नमूद केलेल्या पोर्टोलाचा एक वेगळा फायदा म्हणजे त्यात दोन भिन्न फ्रेम शैली आहेत. रायडर्स त्यांच्या शैलीनुसार थोडे अधिक मिळवू शकतात आणि दोन्ही फ्रेम आकार 6' पेक्षा जास्त उंच असलेल्यांसाठी किंचित दयाळू असतील.

यूएस मध्ये विकल्या जाणाऱ्या ई-बाईकच्या संख्येच्या बाबतीत इलेक्ट्रिक हे (जर नसेल तर) विक्री आघाडीवर आहे, आणि XP च्या मजेदार राइड आणि अष्टपैलू स्वभावामुळे ते तेथे पोहोचले. हे बर्‍याच लोकांना बसते, काहीही करू शकते आणि वैशिष्ट्यांसह पॅक असताना सर्वात स्वस्त किंमतींपैकी एक आहे. प्रेम म्हणजे काय नाही?

सर्वोत्तम किंमत तपासा पूर्ण पुनरावलोकन वाचा आमचे व्हिडिओ पुनरावलोकन पहा

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *