सांताक्रूझ हेकलर एसएल स्पेक पुनरावलोकन

[ad_1]

सांताक्रूझ हेकलर SL पुनरावलोकन: चष्मा आणि वैशिष्ट्ये

सांताक्रूझ हेकलर एसएल चष्मा सांताक्रूझ हेकलर एसएल चष्मा

फ्रेम आणि काटा

सांताक्रूझने व्हीपीपी (व्हर्च्युअल पिव्होट पॉइंट) सस्पेंशन डिझाइनचा प्रारंभिक अवलंबकर्ता म्हणून स्वतःसाठी नाव कमावले. रायडरने पेडलिंग थांबवल्यावर उतरताना उत्तम प्रतिसाद देताना, वर-खाली नव्हे–वर चालणाऱ्याला कार्यक्षमतेने पेडल करण्यास अनुमती देणार्‍या डिझाइनसाठी VPP ची प्रशंसा केली जाते.

आम्ही आधी सांगितल्याप्रमाणे Heckler SL दोन भिन्न फ्रेम आवृत्त्यांमध्ये येते. त्यांचे मानक C बांधकाम भरपूर कडकपणा देते, त्यामुळे खरेदीदारांना CC सह जे मिळते ते सामग्रीची अधिक अत्याधुनिक निवड असते (आणि लेआउट शेड्यूल—कार्बन फायबरची शीट एकत्र कशी बसते). कमी सामग्री वापरून, फ्रेम वजन कमी करते, कोणत्याही कामगिरीचा त्याग न करता.

R, S आणि GX AXS आवृत्त्यांना C फ्रेम मिळते तर X0 AXS RSV आणि XX AXS RSV ला CC ट्रीटमेंट मिळते.

Heckler SL च्या सर्व पाच आवृत्त्या RockShocks Lyric (बेस, सिलेक्ट+ किंवा अल्टिमेट) च्या तीन आवृत्त्यांपैकी एका आवृत्त्यांसह निर्दिष्ट केल्या आहेत, एक काटा जो त्याच्या लहान अडथळ्यांना उत्कृष्ट शोषून घेतो परंतु अधिक आराम देतो. सहजासहजी मोठ्या हिट्स घेण्याच्या त्याच्या क्षमतेसाठी ओळखला जातो . कृपा

मोटर आणि बॅटरी

रायडरला एक अतिरिक्त पाय देणे, किंवा दोनच्या समतुल्य, Fazua ची Ride60 मोटर आहे, जी नाममात्र 250 वॅटेज, कमाल 450 वॅटेज आणि रायडरला 60Nm टॉर्क वितरीत करते. या बाळासह खडी चढणीवर अडकू नका. मोटरचे वजन 4.3 एलबीएस आहे. (1.96 किलो).

स्टँडर्ड हेकलरमधील शिमॅनो EP8 बॅटरीशी याची तुलना करूया. ही 250W ची मोटर आहे जी 85Nm टॉर्क निर्माण करते. सराव मध्ये, याचा अर्थ हेकलर एसएलने थोडा प्रवेग आणि चढाईची शक्ती सोडली कारण EP8 रायडर्सना टॉर्कमध्ये 25 टक्के वाढ देते. असा फरक बर्‍याच परिस्थितींमध्ये लक्षात येणार नाही, परंतु अशा उच्च-प्रयत्नांच्या परिस्थितीत जेव्हा तुम्ही स्वतःला विचार करता की “अरे, मला अजून थोडे हवे आहे,” बरं, हेकलर ते थोडे जास्त देईल.

पूर्णपणे बंद केलेल्या बॅटरीची क्षमता 430Wh आहे आणि तिचे वजन 5 एलबीएस आहे. (2.3 किलो). होय, बॅटरी काढता येण्याजोगी आहे, परंतु काही घरगुती मेकॅनिक स्वतः ऑपरेशन करण्यास सक्षम असतील. एकूण प्रणाली वजन फक्त 9.2-lb आहे. (4.2 किलो).

साहित्य

कॉकपिटचे घटक हे उच्च-गुणवत्तेच्या मिश्रधातूचे आणि कार्बन फायबर भागांचे मिश्रण आहेत, जे खरेदीदार पाच वेगवेगळ्या बांधकामांपैकी कोणते बांधकाम विकत घेतात यावर अवलंबून असते. ते सर्व ड्रॉपर पोस्टसह येतात, जी eMTBs वर मानक समस्या मानली जाते.

ड्राइव्हट्रेन, ब्रेक आणि चाके

सर्व पाच बिल्ड्स SRAM ड्राइव्हट्रेन आणि ब्रेकसह स्पेस केलेले आहेत. R आणि S आवृत्त्या SRAM मेकॅनिकल ड्राइव्हट्रेनसह येतात, तर GX AXS, X0 AXS RSV आणि XX AXS RSV सर्व SRAM च्या AXS इलेक्ट्रॉनिक शिफ्टिंगसह येतात आणि सर्व ड्राइव्हट्रेनमध्ये 10-52t, 12-स्पीड कॅसेट समाविष्ट आहे. बाजारात सर्वात विस्तृत गियरिंग श्रेणी (520 टक्के).

बहुतेक बाईकमध्ये SRAM च्या उत्कृष्ट कोड ब्रेक्सची थोडीशी चव असते, जरी सर्वात कमी खर्चिक पर्याय SRAM च्या DB8 सोबतच असतो.

कोणता बिल्ड कोणी निवडतो त्यानुसार चाके बदलतात, परंतु सर्व आवृत्त्या उच्च दर्जाच्या आहेत. हेकलर SL ची प्रत्येक आवृत्ती मॅक्सिस मिनियन टायर्सशी कशी जोडली जाते, हे त्यापेक्षा मनोरंजक आहे, जे हे टायर्स किती मानाचे आहेत हे स्पष्ट करते.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *