Juiced Rip Current S पुनरावलोकन, 2024


प्रत्येक PAS स्तरावर Juiced RipCurrent S किती वेगाने जाऊ शकते? आम्ही आमच्या दोन-भागांच्या गती चाचणीसह या प्रश्नाचे उत्तर देतो. PAS स्पीड टेस्टमध्ये आम्ही आमच्या चाचणी कोर्सच्या सपाट भागावर प्रत्येक PAS पृष्ठभागावर मऊ पेडल्स ठेवतो. रिपकरंट एस डेड स्टॉपपासून वेग कसा वाढवू शकतो हे वरील चार्ट दाखवते. गती लाभ समान रीतीने विभाजित केले जातात, सरासरी वेग 3.7 mph प्रति PAS पातळी – ज्यामुळे आम्हाला आश्चर्य वाटले आणि आम्हाला सायकल चालवत राहण्याची इच्छा निर्माण झाली.

PAS पातळी दरम्यान प्रत्येक गती वाढ किमान 3.5 mph होती (PAS 1 पासून PAS 2 पर्यंत), आणि 3.9 mph पेक्षा जास्त नाही (इको मोड पासून PAS 1 पर्यंत). जर तुम्ही आमच्याकडे असलेल्या बर्‍याच ई-बाईक पाहिल्या असतील, तर तुम्ही कदाचित या बाइकच्या PAS सेटअपशी परिचित असाल, Eco वरून PAS 1, 2, आणि 3 वर जाणे आणि नंतर “S मोड” वर जाणे. तुम्हाला कदाचित स्क्रॅच होत असेल. तुमचे डोके. ” (“स्पोर्ट” साठी “S” उभे राहून). कदाचित ही बाईक किती वेगळी आहे याची आठवण करून देण्यासाठी हे असेल.

52-व्होल्ट सिस्टम आणि 1000-वॅटची मोटर PAS पॉवर आउटपुटमध्ये मोठी भूमिका बजावतात ज्यामुळे या 80-पाउंड टायर बाइकला इतक्या लवकर गती मिळण्यास मदत झाली, विशेषत: 48V, 750W मोटर्सच्या तुलनेत आपण अनेकदा पाहतो. चला पाहूया. आम्हाला या प्रकारची सातत्य पाहायला आवडते कारण ते काळजीपूर्वक आणि मोजलेले मोटर ट्यूनिंग दर्शवते. आम्हाला त्याचा अंदाजही आवडतो कारण तुम्हाला नेहमी जाणून घ्यायचे असते की तुम्हाला कोणत्या प्रकारची शक्ती मिळणार आहे – ते अधिक चांगली राइड बनवते आणि ते तुमच्यासाठी आणि तुमच्या आजूबाजूच्या प्रत्येकासाठी अधिक सुरक्षित आहे.

निवडण्यासाठी नऊ गीअर्स असल्यामुळे बाईकला प्रत्येक PAS स्तरावर सातत्यपूर्ण प्रवेग निर्माण करण्यास मदत होते. 9-स्पीडसाठी, 11T टॉप गीअर कॉगपासून 34T बॉटम गियरपर्यंतची श्रेणी इतकी रुंद नाही (मला 9-स्पीड कॅसेटवर तळाच्या दोन गीअर्सवर 40T पेक्षा जास्त दिसण्याची सवय आहे), परंतु त्यांची प्रॉक्सिमिटी शिफ्टिंग सोपे करते कारण गीअर्स बदलताना साखळीला कमी प्रतिकार होतो.

आमच्या दुसऱ्या स्पीड टेस्टमध्ये, थ्रॉटल स्पीड टेस्ट, आम्ही थ्रॉटल वापरून आणि पेडलिंग न करता 0 mph ते 20 mph पर्यंत जाण्यासाठी किती वेळ लागतो ते पाहतो. हे आपल्याला सांगते की एकल मोटर कोणत्या प्रकारची कच्ची शक्ती तयार करते. RipCurrent S 11.6 सेकंदात शून्य ते 20 mph वर गेला, जे ठीक होते. ही बाईक केवळ 6.35 सेकंदात 15 मैल प्रतितास वेग वाढवणारी गोष्ट म्हणजे आम्हाला अधिक प्रभावित केले. EBR येथे ही एक नवीन चाचणी असल्याने, आमच्याकडे तुलना करण्यासाठी फारसे परिणाम नाहीत, परंतु मला अनुभवावरून माहित आहे की 0 mph ते 15 mph 7 सेकंदांत. खूप जलद.

L-TWOO गियरिंग सेटअप, त्याच्या शिफ्टर आणि डिरेल्युअरसह, हे भाग आहेत जे आपण अनेकदा पाहत नाही, परंतु कामगिरी चांगली असल्याचे सिद्ध झाले आहे. त्यांच्या A5 9-स्पीड डिरेल्युअर आणि ट्रिगर शिफ्टरने प्रत्येक गीअरमधून खरोखरच कुरकुरीत, स्वच्छ शिफ्ट्स वितरित केले – या किंमतीच्या टप्प्यावर इतर बाईकवर असलेल्या इतर 9-स्पीड्सबद्दल मी काही सांगू इच्छितो. अनुभव काय आहे? कालांतराने, आम्ही हे उत्पादन नियमित राइडिंगच्या झीज आणि अश्रूंना किती चांगले ठेवते ते पाहू – परंतु आमच्या अनुभवात आतापर्यंत ते चांगले आहे.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *