Ride1UP Prodigy V2 LX पुनरावलोकन, 2024

[ad_1]

Ride1UP ने अनेक उत्तम ई-बाईक तयार केल्या आहेत ज्या प्रत्येक रायडरच्या गरजेनुसार वेगवेगळ्या भूप्रदेशाशी सामना करतात. त्यांनी खरेदीदारांना दिलेल्या मूल्य प्रस्तावाने आम्हाला प्रभावित केले आहे. त्यांच्या ई-बाईकमध्ये सामान्यतः त्यांच्या संबंधित किंमतींच्या श्रेणींमध्ये ई-बाईकमध्ये पाहण्यापेक्षा काही अधिक प्रीमियम टच असतात आणि आमच्या Ride1UP Prodigy V2 LX पुनरावलोकनात बाईक या टॉर्चला नवीन मूल्यापर्यंत घेऊन जाते.

ही ई-बाईक एक विरोधाभास आहे. प्रत्येक वळणावर, ही एक प्रीमियम ई-बाईक आहे, आणि तरीही, ती परवडणारी आहे. पहिल्या दृष्टीक्षेपात, तो एखाद्या प्रवाशासारखा दिसतो, परंतु जवळून पाहिल्यास हे लक्षात येते की ते ट्रेकिंगसाठी सुसज्ज आहे, म्हणजे लांब पल्ल्याच्या प्रवासासाठी, आणि नॉबी टायर्समुळे, तो पक्का रस्ता सोडून दुर्गम ठिकाणे शोधू शकतो. आणि मुलगा, त्याच्याकडे ते करण्याची रेंज आहे का?

Prodigy V2 LX ही Ride1UP ची आजपर्यंतची सर्वात महागडी बाईक आहे, परंतु तिची तुलना कशाशी होते हे पाहण्यासाठी लँडस्केपचे सर्वेक्षण करताना, तुम्ही बहुतेक कॉम्प्सला टक्कर देणारी बाईक पाहत आहात. किमान $1000 परवडणारी आहे – काहीवेळा $3000 इतकीही कमी.

Ride1UP Prodigy V2 LX ला रोख रकमेचा विचार करणे फायदेशीर ठरते ते म्हणजे रायडरच्या अनुभवावर सतत लक्ष केंद्रित केले जाते. ते उत्कृष्ट श्रेणीसाठी 250W Burrows मिड-ड्राइव्ह मोटर आणि 504Wh बॅटरीसह प्रारंभ करतात. त्यांनी ते एका Enviolo Continuously Variable Transmission (CVT) हबसह जोडले जे रायडरला वर, खाली किंवा मृत पुढे जाण्यासाठी परिपूर्ण गियर प्रदान करते. Enviolo हबबद्दल धन्यवाद, Ride1UP चेनऐवजी गेट्स एका पट्ट्यामध्ये सेट करू शकले, जे काही वेगळे फायदे देते, परंतु सुरुवातीच्यासाठी, ते शांत आहे आणि सवारी करणे थोडे अधिक नैसर्गिक बनवते.

म्हणी गुडी बॅग आणखी खोलवर जाते. स्टॉपिंग ड्यूटी 4-पिस्टन टेक्ट्रो-हायड्रॉलिक डिस्क ब्रेकद्वारे हाताळली जातात. शिवाय, ते संपूर्ण पॅसेंजर पॅकेजमध्ये टाकतात ज्यात पुढील आणि मागील दिवे, फेंडर, एक मागील रॅक आणि किकस्टँड समाविष्ट आहे. या ई-बाईकचे आणखी एक असामान्य वैशिष्ट्य म्हणजे एअर स्प्रिंग फोर्क. एअर फोर्क्स आणि कॉइल स्प्रिंग फॉर्क्समधील फरक लिंबू आणि लिंबूपाणीमधील फरकासारखा आहे.

मी Prodigy वर तीन भिन्नतांचे पुनरावलोकन केले आहे आणि हे नवीनतम अद्याप सर्वोत्तम आहे. Ride1UP ने येथे खास ई-बाईक तयार केली आहे. ही त्यांची आतापर्यंतची सर्वोत्तम मूल्याची ई-बाईक असू शकते. टीप: मी सर्वोत्तम किंमत सांगितले, कमीत कमी महाग नाही. आम्ही Ride1UP च्या लाइनअपचे पुनरावलोकन केलेल्यांपेक्षा बजेटमधील कोणीतरी अधिक परवडणारी ई-बाईक शोधू शकते, परंतु खरेदीदाराला किंमतीपेक्षा अधिक काही ऑफर करणारी ई-बाईक तयार करणे कठीण होईल.

हे एक अतिशय चांगले पुनरावलोकन आहे. परंतु आता आमच्या चाचणी डेटामध्ये खोदण्याची वेळ आली आहे.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *