Rad Power Bikes RadRunner 2 पुनरावलोकन 2024

[ad_1]

RadRunner 2 वर सुमारे 100 मैल टाकल्यानंतर (आम्ही 2022 मध्ये पुनरावलोकन केलेल्या बाईकची मूळ आवृत्ती मोजल्यास), आम्ही असे म्हणू शकतो की आम्ही सर्वसाधारणपणे तिच्या एकूण राइड गुणवत्तेबद्दल खूप आनंदी आहोत. समाधानी आहोत, जरी आमच्याकडे काही किरकोळ अडथळे आहेत . टीका केली.

कम्फर्टच्या संदर्भात, बाईक एक घटक नसता तर आदर्श असेल. बाईकची सरळ आणि अर्गोनॉमिक राइडिंग पोझिशन आरामदायक आणि नैसर्गिक वाटली, ज्यामुळे थकवा न येता लांब राइड करता येईल. उंच हँडलबारचा थोडासा स्वीप आणि त्याची अर्गोनॉमिक पकड तितकीच आनंददायक होती. तथापि, बाईक सॅडल ही अशी गोष्ट आहे जी आम्ही रॅडला सुधारण्याचे आव्हान देतो. आमच्या बहुसंख्य परीक्षकांना ते काहीसे अवरोधित आणि अस्ताव्यस्त वाटले. सुदैवाने, रॅड विविध प्रकारचे सुसंगत सॅडल ऑफर करते ज्याची आम्ही मानक मॉडेलच्या जागी शिफारस करतो.

RadRunner 2 फक्त एका फ्रेम आकारात ऑफर केले जाते, परंतु रायडर्सच्या विस्तृत श्रेणीसाठी योग्य आहे. सॅडलच्या उंचीमध्ये 13.25” समायोजनासह, बाईक 4'-11'' आणि 6'-2'' दरम्यान रायडर्सना बसू शकते. जरी त्याचे स्टेम तुलनेने लहान असले तरी, समाविष्ट हँडलबार रायडरची पोहोच आणि आराम समायोजित करण्यासाठी फिरवले जाऊ शकतात. अत्यंत उंच रायडर्सना त्यांचे हँड प्लेसमेंट वाढवण्यासाठी हँडलबारच्या उंच संचासाठी स्वॅप करावेसे वाटेल, परंतु स्टॉक बार बहुतेकांसाठी कार्य करेल.

बाईकचा एकूण राइड फील सॉलिड होता. मोटार त्वरीत सक्रिय करणार्‍या कॅडेन्स सेन्सरसह आणि आधी नमूद केलेल्या चार PAS सेटिंग्जसह, आमच्याकडे सक्रिय पेडलिंगमध्ये गुंतण्याचा किंवा अधिक आरामदायक वेगाने घोस्ट पेडलिंगमध्ये आराम करण्याचा पर्याय होता.

कडक फ्रेमवर कोणतेही निलंबन नसल्यामुळे अडथळे लक्षात येण्याजोगे होते, जरी ते कस्टम 20″ x 3.3″ कॅनडा फॅट टायर्सने काहीसे मऊ केले होते. या चाकाच्या आकारामुळे बाइकला उत्कृष्ट हाताळणी आणि चपळता आली आणि चेकरबोर्ड ट्रेड पॅटर्न फुटपाथवर चांगले काम केले. बाईक अतिशय हलक्या ऑफ-रोड अॅडव्हेंचरवर घेता येते, परंतु आम्ही उशी आणि पकड जोडण्यासाठी टायरचा दाब कमी करण्याची शिफारस करतो.

सर्वसाधारणपणे, RadRunner 2 ऑपरेट करणे आश्चर्यकारकपणे सोपे होते. काही घोस्ट पेडलिंग हा एकल-स्पीड ड्राईव्हट्रेनचा एक नैसर्गिक दुष्परिणाम होता आणि थ्रॉटलशिवाय पूर्ण स्टॉपपासून सुरुवात करणे कठीण आहे, परंतु बहुतेक वेळा आम्हाला कॅसेट, डिरेल्युअर, आणि ची अनुपस्थिती लक्षात आली नाही. एक शिफ्टर

या हेतुपुरस्सर बहिष्कारांचा परिणाम म्हणून, बाईकचे कॉकपिट सोपे आहे. एलसीडी आणि शिफ्टर नसताना, ब्रेक लीव्हर्सशिवाय, डाव्या हँडलबारवरील बटण पॅनेलवरील PAS समायोजन आणि दिवे ही एकमेव नियंत्रणे आहेत. पॅनेल PAS सेटिंग्ज, बॅटरी चार्ज इ. दर्शविण्यासाठी LED दिवे वापरते, जे आम्ही वापरण्याच्या सुलभतेसाठी प्रशंसा करतो. रायडर्स जे राइड डेटामध्ये प्रवेश करण्यास प्राधान्य देतात त्यांना तृतीय-पक्ष अॅप वापरावे लागेल किंवा स्वतंत्रपणे पर्यायी डिस्प्ले खरेदी करावा लागेल. Rad ने हे गांभीर्याने घेतले आहे असे दिसते – RadRunner 3 Plus चे आम्ही रिलीझवर पुनरावलोकन केले. द्या शो!

अॅक्सेसरीज, तथापि, RadRunner 2 चा मजबूत सूट आहे. बेस मॉडेलमध्ये हेडलाइट, ब्रेक लाइट कार्यक्षमतेसह टेललाइट, बेल आणि अगदी प्रशंसनीय चेन गार्ड यासारख्या मूलभूत गोष्टींचा समावेश आहे. सध्या मालवाहू बास्केट, बॅग, पॅनियर्स किंवा डब्बे, प्रवासी आसन आणि सुरक्षा, थुले-यिप मॅक्सी चाइल्ड सीट्स, फेंडर्स, सॅडल ऑप्शन्स, सस्पेंशन सीट पोस्ट आणि बरेच काही यासह 50 हून अधिक अतिरिक्त पर्यायी उपकरणे आहेत.

शेवटी, आम्हाला असे वाटते की मूलभूत RadRunner 2 स्वतःच ठोस आहे, परंतु अॅक्सेसरीजच्या अशा विस्तृत श्रेणीसह (ब्रँडनुसार 330 संभाव्य संयोजन), मालक त्यांच्या जीवनशैली आणि कौटुंबिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी त्यांची बाइक पूर्णपणे सानुकूलित करू शकतात. हे रॅड पॉवर बाईकच्या नीतिमत्तेला बळकटी देते, ज्यांचे ध्येय लोकांना कारपेक्षा बाइकवर अधिक अवलंबून राहण्यास प्रोत्साहित करणे आहे. RadRunner 2 ची कार्यक्षमता वाढवण्यासाठी इतक्या विस्तृत पर्यायांसह, ही इतकी लोकप्रिय बाइक आहे यात आश्चर्य नाही.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *