आगामी मोटरसायकल Hero XPulse 400 spy इमेज समोर आली आहे

[ad_1]

Hero XPulse 400: Hero MotoCorp ची आगामी मोटरसायकल एक्स प्लस ४०० बेंचमार्क चाचणी सुरू झाली आहे. हे नुकतेच जयपूरमधील रस्त्यांवर प्रोटोटाइप स्वरूपात चाचणी करताना दिसले. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की हिरो मोटोकॉर्प ही भारतामध्‍ये सर्वाधिक दुचाकींची विक्री करणारी एकमेव कंपनी आहे. नायक, वर्गाचा राजा मानला जातो. एक्स प्लस ४०० भारतात लवकरच लॉन्च होणार आहे.

आगामी बाइक Hero X Plus 400 Spy व्हिडिओ

समोर आलेला व्हिडिओ हिरो एक्सप्रेस KTM 390 Adventure सह रस्त्यावर उतरताना दिसत आहे. ज्यामध्ये तो पूर्णपणे झाकोळला गेला होता. व्हिडिओमध्ये मागील टोक, विशेषत: मागील टायर आणि व्यास बराच मोठा दिसत होता. त्यात भरपूर वस्तुमान जोडले.

Hero X Plus 400Hero X Plus 400
Hero X Plus 400

Hero X Plus 400 ची वैशिष्ट्ये

फीचर्स म्हणून, तुम्हाला स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटी आणि ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी आणि टर्न-बाय-टर्न नेव्हिगेशन सिस्टमसह संपूर्ण डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर मिळेल. यासोबतच क्रूझ कंट्रोल अँटी-लॉकिंग ब्रेकिंग सिस्टीम, ट्रॅक्शन कंट्रोल ड्युअल-चॅनल एबीएस सारखी सुरक्षा वैशिष्ट्ये उपलब्ध होण्याची शक्यता आहे. तुम्हाला स्पीडोमीटर, टॅकोमीटर, ट्रिप मीटर, गीअर पोझिशन, सर्व्हिस इंडिकेटर, स्टँड अलर्ट, रिअल टाइम मायलेज रीअल टाइम सारखी वैशिष्ट्ये मिळणार आहेत.

वैशिष्ट्य तपशील
इंजिन प्रकार सिंगल सिलेंडर, द्रव थंड
विस्थापन 350cc किंवा 400cc (अपेक्षित)
कमाल शक्ती सुमारे 40 bhp
कमाल टॉर्क सुमारे 35 एनएम
हस्तांतरण 6-स्पीड मॅन्युअल
इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर पूर्णपणे डिजिटल
कनेक्टिव्हिटी स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटी, ब्लूटूथ
नेव्हिगेशन प्रणाली टर्न बाय टर्न नेव्हिगेशन
सुरक्षा वैशिष्ट्ये क्रूझ कंट्रोल, अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम (एबीएस), ट्रॅक्शन कंट्रोल
अतिरिक्त वैशिष्ट्ये स्पीडोमीटर, टॅकोमीटर, ट्रिप मीटर, गियर पोझिशन इंडिकेटर, स्टँड अलर्ट, रिअल टाइम मायलेज
निलंबन वर आणि खाली फ्रंट फोर्क, प्रीलोड समायोजनासह मागील मोनोशॉक
ब्रेक समोर: सिंगल डिस्क ब्रेक, मागील: ABS सह सिंगल चॅनेल ड्रम ब्रेक (अपेक्षित)
चाके समोर: 21 इंच, मागील: निर्दिष्ट नाही (अपेक्षित)
अपेक्षित प्रक्षेपण तारीख 2024 (अपेक्षित)
अंदाजे किंमत (एक्स-शोरूम) सुमारे 1.70 लाख रुपये (अपेक्षित)
हायलाइट्स
Hero X Plus 400 Spy Video

Hero X Plus 400 डिझाइन

सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार… एक्स प्लस ४०० चौकटीभोवती जाळी बांधली जात आहे. ज्यामध्ये एकूण डिझाइन आणि काही स्टाइलिंग घटक या आकर्षक लुकसाठी तयार केले जात आहेत. मस्क्यूलर इंधन टाकी, स्प्लिट-स्टाईल सॅडल आणि साइड-स्लंग एक्झॉस्ट आणि आकर्षक हँड लॅम्प यांसारख्या स्टाइलिंग घटकांसह ते येण्याची शक्यता आहे.

Hero X Plus 400 इंजिन

Hero X Plus 400Hero X Plus 400
Hero X Plus 400

तथापि, एक्सप्रेस प्रोटोटाइप सिंगल-सिलेंडर, लिक्विड-कूल्ड इंजिनसह दिसला. ज्यासोबत 350 सीसी आणि 400 सीसी इंजिन बॉडी असण्याची शक्यता वर्तवण्यात आली आहे. ही मोटर सुमारे 35 Nm चा पीक टॉर्क आणि 40bhp पॉवर निर्माण करू शकते. आणि ते 6-स्पीड गिअरबॉक्सशी जोडले जाणे अपेक्षित आहे.

Hero X Plus 400 Suspension आणि ब्रेक्स

एक्स प्लस ४०० सस्पेन्शन ड्युटी समोरच्या बाजूला इनव्हर्टेड फॉर्क्स आणि मागील बाजूस प्रीलोड अॅडजस्टमेंटसह मोनोशॉकद्वारे हाताळल्या जातात. आणि बाईकच्या पुढील बाजूस 21-इंच चाके दिसत आहेत. आणि ब्रेकिंगसाठी, याला मागील बाजूस ड्रम ब्रेक आणि पुढच्या बाजूला एकच डिस्क ब्रेक मिळण्याची शक्यता आहे. जे सिंगल चॅनेलला सपोर्ट करेल.

Hero XPulse 400 लाँचची तारीख

Hero X Plus 400 ते 2024 मध्ये सुरू होण्याची अपेक्षा आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, काही कारणांमुळे या प्रकल्पाला विलंब होत आहे. परंतु गेल्या काही महिन्यांपासून ब्रँडने आपले लक्ष झपाट्याने हलवले आहे. तरीही नायक एक्स प्लस ४०० गेल्या वर्षाच्या अखेरीस ते लॉन्च केले जाऊ शकते. आणि त्याची एक्स-शोरूम किंमत 1.70 लाख रुपयांच्या दरम्यान असण्याची शक्यता आहे. आणि लॉन्च झाल्यानंतर ती KTM 390 Duke शी स्पर्धा करणार आहे.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *