Java Yazidi Bikes वर उत्तम ऑफर्स देत आहे.

[ad_1]

जावा बाइक्स नवीन वर्षाची ऑफर: या नवीन वर्ष ग्राहकांना त्यांच्या आवडीची बाईक खरेदी करण्यासाठी कंपनी त्यांच्या संबंधित बाईकवर उत्तम ऑफर देत आहे. जेणेकरून अधिकाधिक ग्राहक आकर्षित होऊन या बाइक्स खरेदी करू शकतील. ज्यामध्ये Java आणि Yazdi ने या दिवाळीत त्यांच्या बाईकवर उत्तम ऑफर्स दिल्या आहेत.

दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike

कंपनीने Java आणि Yazdi सारख्या बाईकच्या सर्व विभागातील ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी ही उत्तम ऑफर लॉन्च केली आहे. साहजिकच, कंपनीने आपली उत्पादने अधिकाधिक विकता यावीत म्हणून हे केले आहे. या ऑफरपैकी, कंपनी आपल्या बाइक्सवर मोफत विस्तारित वॉरंटी देत ​​आहे. या ऑफरमध्ये, जर ग्राहकांना ही बाईक घ्यायची असेल तर, मानक वॉरंटी व्यतिरिक्त, त्यांना 4 वर्षांची स्वतंत्र विस्तारित वॉरंटी देखील विनामूल्य दिली जात आहे. यासाठी यूजर्सकडून कोणतेही अतिरिक्त शुल्क घेतले जात नाही.

दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bikeदिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike
दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike

खाली पैसे देण्याची ऑफर

कंपनीच्या अटींनुसार, ही वॉरंटी 4 वर्षे किंवा 5000 किलोमीटरसाठी लागू आहे. तसेच, ही ऑफर केवळ ग्राहकांसाठी आहे. नवीन वर्ष फक्त खरे. देशभरातील कोणत्याही Java आणि Ezidi शोरूममधून ग्राहक या ऑफरचा लाभ घेऊ शकतात. तुम्ही जावा बाईक EMI म्हणून देखील खरेदी करू शकता. कंपनी आपल्या बाइक्सवर EMI ऑफर देखील देत आहे. ज्या अंतर्गत तुम्ही ते सुलभ हप्त्यांमध्ये खरेदी करू शकता.

Java 42 डाउन पेमेंट

तुम्ही Java 42 डाउन पेमेंट हप्त्यांमध्ये घेतल्यास. तर तुमचा एपिसोड असा जातो. यामध्ये, तुम्ही 3 वर्षांच्या कालावधीत 8% व्याज दराने 10,999 रुपयांच्या सर्वात कमी डाउन पेमेंटसह दरमहा 7,309 रुपये EMI देऊन Jawa 42 घरी घेऊ शकता. Java 42 ची भारतीय बाजारात किंमत 2,23,190 ऑन-रोड किंमत दिल्लीसाठी आहे आणि अधिक माहितीसाठी तुमच्या जवळच्या Java शोरूमशी संपर्क साधा.

Java 42 तपशील

जावा 42 तुम्ही ते 5 प्रकार आणि 12 रंग पर्यायांसह खरेदी करू शकता. त्याच्या प्रारंभिक व्हेरियंटची किंमत 2,23,190 रु. पासून सुरू. आणि त्याचा टॉप व्हेरिएंट रोडच्या किमतीनुसार 2,29,086 रुपयांपर्यंत जातो. तुम्ही तुमच्या सोयीनुसार खरेदी करू शकता. यासोबतच तुम्हाला 12 कलर ऑप्शन्स देखील मिळतात. Java 42 चे वजन 182 किलो आहे आणि त्याची इंधन टाकी क्षमता 13.1 लीटर आहे.

दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bikeदिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike
दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike
मॉडेल जावा 42
चल
रंग पर्याय 12
सुरुवातीची किंमत (रोडवर, दिल्ली) ₹२,२३,१९०
प्रीमियम मूल्य (ऑन रोड, दिल्ली) ₹२,२९,०८६
वजन 182 किलो
इंधन टाकीची क्षमता 13.1 लिटर
इंजिन 293cc, सिंगल सिलेंडर, लिक्विड कूल्ड
शक्ती 27 bhp
टॉर्क 27 एनएम
हस्तांतरण 6 गती
समोर निलंबन. दुर्बिणीचे काटे
मागील निलंबन. प्रीलोड समायोज्य ट्विन स्प्रिंग्स
समोरचा ब्रेक 280 मिमी डिस्क
मागील ब्रेक 240 मिमी ड्रम
सुरक्षा वैशिष्ट्ये ड्युअल चॅनेल ABS
अतिरिक्त वैशिष्ट्ये अॅनालॉग स्पीडोमीटर, फ्युएल गेज, एबीएस इंडिकेटर, न्यूट्रल इंडिकेटर, टर्न इंडिकेटर, स्मॉल डिस्प्ले
प्रतिस्पर्धी Royal Enfield Meteor 350, Honda CB350, Benelli Imperiale 400
ठळक मुद्दे
YouTube व्हिडिओYouTube व्हिडिओ

जावा 42 इंजिन

जावा 42 293cc सिंगल-सिलेंडर, लिक्विड-कूल्ड इंजिनद्वारे समर्थित. जे BS6 OBD2 अनुपालन पॅरामीटर्सचे पालन करते. हे 27bhp पॉवर आणि 27nm पीक टॉर्क निर्माण करते. हे 6-स्पीड गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे.

Java 42 निलंबन आणि ब्रेक

जावा 42 सस्पेंशन फंक्शन पार पाडण्यासाठी, समोरच्या बाजूला टेलिस्कोपिक फ्रंट फोर्क्स आणि मागील बाजूस प्रीलोड अॅडजस्टेबल ट्विन रिअर स्प्रिंग्स वापरले जातात. आणि त्याच्या ब्रेकिंगसाठी, समोर 280 mm डिस्क ब्रेक आणि मागील बाजूस 240 mm ड्रम ब्रेक जोडण्यात आला आहे. आणि त्याच्या सेफ्टी फीचरमध्ये ड्युअल चॅनल ABS सारखे सेफ्टी फीचर देण्यात आले आहे.

दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bikeदिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike
दिवाळी ऑफर: Java, Yazidi Bike

Java 42 ची वैशिष्ट्ये

Java 42 वैशिष्ट्यांच्या सूचीमध्ये, तुम्हाला एक अॅनालॉग स्पीडोमीटर सापडेल. आणि काही सूचना उपलब्ध आहेत. ज्यामध्ये तुम्हाला इंधन गेज, ABS इंडिकेटर, न्यूटन इंडिकेटर, टर्न इंडिकेटर आणि एक छोटा डिस्प्ले मिळेल. भारतीय बाजारपेठेत Java 42 ची स्पर्धा Royal Enfield Meteor 350, Honda CB350, आणि बेनेली इम्पीरियल 400 पासून घडते

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *