KTM 390 Duke आता सुलभ हप्त्यांमध्ये

[ad_1]

नवीन वर्षाच्या संध्याकाळी विक्री: लोकांची पहिली पसंती KTM 390 Duke या नवीन वर्षाच्या कंपनी ऑफरसह सादर होणार आहे. नवीन वर्षाच्या शुभ मुहूर्तावर, सर्व कंपन्या त्यांच्या बाइकवर ऑफर लॉन्च करतात. ज्यामध्ये KTM देखील आपल्या बाइक्सवर ऑफर सुरू करत आहे. या ऑफर अंतर्गत तुम्ही सर्वात कमी डाउन पेमेंटसह KTM खरेदी करू शकता.

नवीन वर्षाच्या संध्याकाळी विक्री: KTM 390 ड्यूक डाउन पेमेंट

KTM 390 Duke किंमती रु. 3,59,270 (ऑन-रोड किंमत) पासून सुरू होतात. तुम्ही 20,000 रुपयांच्या कमी डाउन पेमेंटने खरेदी केल्यास. तर हे 3 वर्षांच्या कालावधीसाठी 8% व्याज दराने दरमहा Rs 11,686 च्या EMI वर येते. तुम्ही दर महिन्याला घरबसल्या KTM 390 Duke सहज खरेदी करू शकता. या आणि इतर ऑफरबद्दल अधिक माहितीसाठी, तुम्ही तुमच्या जवळच्या KTM डीलरशीपशी संपर्क साधू शकता.

दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Dukeदिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke
दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke

KTM 390 Duke तपशील

KTM 390 Duke ही एक स्ट्रीट बाईक आहे जिचे भारतात प्रचंड चाहते आहेत. भारतात राइडिंगमध्ये स्वारस्य असलेले बहुतेक लोक त्यांची शैली दाखवण्यासाठी ते खरेदी करतात. हे सिंगल कलर आणि दोन कलर पर्यायांमध्ये उपलब्ध आहे. यात तुम्हाला 398.63cc इंजिन मिळते. जे जोरदार शक्तिशाली टॉर्क निर्माण करते. यासोबत सायकल चालवायला खूप मजा येते. म्हणूनच लोकांना ते अधिक आवडते.

केटीएम 390 ड्यूक डिझाइन

KTM Duke 390 ने आपल्या सेगमेंटमधील सर्वात शक्तिशाली आणि नाविन्यपूर्ण मोटरसायकल तयार केली आहे. या मोटरसायकलचे वजन 168.3 किलोग्रॅम आहे आणि त्याची इंधन टाकी क्षमता 15 लिटर आहे. KTM ला एक स्टाइलिंग लुक देण्यासाठी, त्याच्या LED हेडलाइट्स वाढवण्यात आले आहेत. बूमरॅंग लूकसाठी यात DRLs देखील आहेत. त्याची इंधन टाकीही उंचावली आहे. ज्याचा आणखी विस्तार होताना दिसत आहे. एकंदरीत ती बरीच आक्रमक दिसते.

दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Dukeदिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke
दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke

KTM 390 Duke ची वैशिष्ट्ये

KTM 390 Duke यात ५ इंच TFT डिस्प्ले आहे. जे अनेक वाचन दाखवते. स्पीडोमीटर, टॅकोमीटर, ट्रिप मीटर, फ्युएल गेज, गियर पोझिशन, सर्व्हिस इंडिकेटर, स्टँड अलर्ट, टर्न इंडिकेटर, घड्याळ अशी वैशिष्ट्ये उपलब्ध आहेत. याशिवाय तुम्हाला ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी, स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटी, कॉल अलर्ट, एसएमएस अलर्ट, ईमेल नोटिफिकेशन तसेच टर्न-बाय-टर्न नेव्हिगेशन सिस्टीम यांसारखी प्रगत वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत.

दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Dukeदिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke
दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke
वैशिष्ट्य स्पष्टीकरणे
इंजिन 398.63 सीसी, सिंगल सिलेंडर, लिक्विड कूल्ड
शक्ती 44.25 bhp
टॉर्क 39 एनएम
हस्तांतरण 6-स्पीड गिअरबॉक्स
डिस्प्ले 5 इंच TFT
इंधन टाकीची क्षमता 15 लिटर
हेडलाइट DRL सह LED
निलंबन (समोर) 33mm USD काटा (रीबाउंड आणि कॉम्प्रेशन समायोज्य)
निलंबन (मागील) मोनोशॉक (रीबाउंड समायोज्य)
ब्रेक (समोर) 320 मिमी सिंगल डिस्क
ब्रेक (मागील) 240 मिमी डिस्क
ABS ड्युअल चॅनल एबीएस, कॉर्नरिंग एबीएस, सुपर मोटो एबीएस
खास वैशिष्ट्ये ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी, स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटी, कॉल अलर्ट, एसएमएस अलर्ट, ईमेल सूचना, टर्न-बाय-टर्न नेव्हिगेशन, स्लीपर क्लच, क्विक शिफ्टर, लॉन्च कंट्रोल, राइड मोड (रस्ता, पाऊस, ट्रॅक)
वजन 168.3 किलो
ठळक मुद्दे
YouTube व्हिडिओYouTube व्हिडिओ

दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke पुनरावलोकन

केटीएम 390 ड्यूक इंजिन

KTM 390 Duke त्याला पॉवर करण्यासाठी 399cc सिंगल-सिलेंडर, लिक्विड-कूल्ड मोटर मिळते. जे 44.25bhp पॉवर आणि 39nm पीक टॉर्क निर्माण करते. हे 6-स्पीड गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे. यासोबतच रायडरला स्लिपर क्लच आणि क्विक शिफ्टर यांसारखी प्रगत वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत. यात लॉन्च कंट्रोल आणि राइड मोड (स्ट्रीट, रेन आणि ट्रॅक) सारखी प्रगत वैशिष्ट्ये देखील आहेत.

दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Dukeदिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke
दिवाळी स्फोट विक्री: KTM 390 Duke

KTM 390 Duke Suspension आणि ब्रेक्स

KTM 390 Duke सस्पेंशनमध्ये रिबाउंड आणि कॉम्प्रेशन ऍडजस्टॅबिलिटीसह 33 मिमी USD फ्रंट फोर्क आणि रीबाउंड ऍडजस्टमेंटसह मागील बाजूस मोनोशॉक वापरते. आणि त्याचे ब्रेकिंग फंक्शन्स करण्यासाठी, समोर 320mm सिंगल डिस्क ब्रेक आणि मागील बाजूस 240mm डिस्क ब्रेक जोडण्यात आला आहे. आणि त्याच्या सुरक्षा वैशिष्ट्यांमध्ये सुपरमोटो एबीएससह ड्युअल-चॅनल एबीएस, कॉर्नरिंग आणि ट्रॅक्शन कंट्रोल समाविष्ट आहे.

KTM 390 ड्यूक प्रतिस्पर्धी

KTM 390 Duke ती भारतीय बाजारपेठेत BMW G310R शी स्पर्धा करते.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *