Retrospec Chatham Rev 2 स्टेप-थ्रू रिव्ह्यू, 2024

[ad_1]

$1,000 पेक्षा कमी असलेली कोणतीही ई-बाईक ट्रेडऑफसह येते आणि म्हणून, डिस्प्ले, इंटिग्रेटेड लाइट्स किंवा बेल यांसारख्या गोष्टींचा समावेश न केल्याबद्दल आम्ही रेट्रोस्पेकला दोष देऊ शकत नाही. जर ब्रँडने किंमत न वाढवता भविष्यात हे घटक जोडण्याचा मार्ग शोधला, तर आम्हाला आनंद होईल! जसे आहे तसे, आम्ही बाईकसोबत किमान एक फोन माउंट पाहू इच्छितो जेणेकरून वापरकर्ते त्यांचा फोन डिस्प्ले म्हणून बदलू शकतील आणि वेग, मायलेज इ.

एक क्षेत्र ज्यामध्ये सुधारणा आवश्यक आहे असे वाटते ते म्हणजे बाईक प्रतिबद्धता. आम्‍ही एकदा सक्रिय झाल्‍यावर त्‍याच्‍या पॉवरचे कौतुक केले, परंतु मोटार पेडलिंगनंतर चालू होण्‍यासाठी पूर्ण 3-4 सेकंद लागले. हे कमीत कमी क्रॅंकच्या अनेक पूर्ण रोटेशनच्या समतुल्य होते, जे आम्ही चाचणी केलेल्या (या वर्षी) बहुतेक कॅडेन्स सेन्सरने त्यांच्या मोटर्स ¼ वळणांसह चालविल्या आहेत हे लक्षात घेता जास्त वाटले. डायनॅमिक म्हणजे काय? आम्हाला बाईक हलवण्‍यासाठी थ्रॉटल उपयुक्त वाटले, परंतु आम्‍ही अधिक प्रतिसाद देणार्‍या कॅडेंस सेन्सरला प्राधान्य दिले असते.

तसेच, ड्राईव्ह सिस्टमचा एकंदर अनुभव चांगला होता. 7-स्पीड शिमॅनो टूर्नी ड्राईव्हट्रेनसह, आम्ही बाइकच्या वेगाच्या वरच्या टोकाला काही भूत पेडलिंगचा अंदाज लावला आणि ते PAS 4 वर सुमारे 18-19 mph वेगाने सुरू झाल्याचे निरीक्षण केले. क्रूझर-शैलीतील बाईक व्यतिरिक्त इतर कोणत्याही गोष्टीवर, आम्ही याला एक नकारात्मक बाजू मानू, परंतु या प्रकरणात आम्हाला वाटते की ते Chatham Rev 2 च्या आरामदायक अनुभूतीसाठी अनुकूल आहे.

आम्ही चॅथमच्या एकूण रेट्रो स्टाइलचा, तसेच “सी मिस्ट” रंगात आलेल्या अॅल्युमिनियम ट्रिमचा क्लासिक अनुभव देखील अनुभवला. दुसरा रंग पर्याय, “ओव्हरकास्ट ग्रे” मध्ये काळ्या ट्रिमचा समावेश आहे.

मी हे Retrospec Chatham Rev 2 पुनरावलोकन पूर्ण करण्यापूर्वी, मी ब्रँडला दोन छोट्या अतिरिक्त गोष्टींसाठी क्रेडिट देऊ इच्छितो ज्यांचे आम्ही कौतुक केले. प्रथम, बाईकची किंमत लक्षात घेता, फक्त रिफ्लेक्टर्सची निवड करणे सोपे झाले असते, म्हणून आम्हाला ते आवडले की त्यांनी बॅटरीवर चालणारे दिवे समाविष्ट करणे निवडले. याव्यतिरिक्त, आम्ही समाविष्ट केलेल्या चेन गार्डसाठी कायमचे कृतज्ञ आहोत, कारण ते स्निग्ध पॅंटची चिंता दूर करते.

तळ ओळ: Chatham Rev 2 मध्ये त्याच्या किंमतीनुसार राइड गुणवत्तेमध्ये काही लहान ट्रेड-ऑफ आहेत, परंतु एकूणच ते खूप ठोस आहे.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *