2024 Kia ​​Sonet Facelift भारतातील सर्व विविध ऑन रोड किमती


2024 Kia ​​Sonet फेसलिफ्ट सर्व प्रकारांची किंमत: Kia Motors ने काही काळापूर्वी आपल्या नवीन पिढीतील Sonet फेसलिफ्टचे भारतीय बाजारपेठेत अनावरण केले आणि आता कंपनीने त्याची संपूर्ण किंमत जाहीर केली आहे. Kia Sonet च्या या नवीन अपडेटनंतर, ती भारतीय बाजारपेठेतील सर्वाधिक वैशिष्ट्ये आणि ADAS तंत्रज्ञान असलेली SUV बनली आहे.

Kia Sonet ही सबकॉम्पॅक्ट SUVS सेगमेंटमध्ये प्रीमियम SUV म्हणून येते, जी 2020 मध्ये पहिल्यांदा भारतीय बाजारात लॉन्च झाली होती. या नवीन अपडेटमध्ये, नवीन पिढी Kia Sonet प्रगत वैशिष्ट्ये आणि उत्कृष्ट सुरक्षा वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहे आणि समोरच्या बाजूला पुन्हा डिझाइन केलेले फ्रंट प्रोफाइल आहे, याबद्दल अधिक माहिती खालीलप्रमाणे आहे.

2024 Kia ​​Sonet फेसलिफ्ट सर्व प्रकारची किंमत2024 Kia ​​Sonet फेसलिफ्ट सर्व प्रकारची किंमत
2024 Kia ​​Sonet फेसलिफ्ट सर्व प्रकारची किंमत

2024 Kia ​​Sonet फेसलिफ्ट भारतातील सर्व भिन्न ऑन रोड किंमती

Kia Sonet फेसलिफ्टचे भारतीय बाजारपेठेत एकूण सात प्रकार आहेत – HTE, HTK, HTK+, HTX, HTX+, GTX+ आणि X-LINE. अनावरणाच्या वेळी, कंपनीने काही वेरिएंटच्या किंमतींचा खुलासा केला होता आणि आता त्याच्या सर्व प्रकारांच्या किमतींची माहिती समोर आली आहे.

चल 1.2-लिटर NA पेट्रोल MT 1-लिटर टर्बो-पेट्रोल iMT 1-लिटर टर्बो-पेट्रोल DCT 1.5 लिटर डिझेल एम.टी 1.5 लिटर डिझेल IMT 1.5 लिटर डिझेल एटी
एचटीई ७.९९ लाख रु , , ९.७९ लाख रु , ,
htk ८.७९ लाख रु , , 10.39 लाख रु , ,
HTK+ ९.९० लाख रु 10.49 लाख रु , 11.39 लाख रु , ,
htx , 11.49 लाख रु 12.29 लाख रु 11.99 लाख रु 12.60 लाख रु १२.९९ लाख रु
HTX+ , 13.39 लाख रु , 13.69 लाख रु 14.39 लाख रु ,
gtx+ , , 14.50 लाख रु , , 15.50 लाख रु
एक्स ओळ , , 14.69 लाख रु , , १५.६९ लाख रु
किंमत सारणी

जुन्या पिढीच्या तुलनेत, नवीन पिढीच्या Kia Sonet ची किंमत बेस व्हेरिएंटसाठी ₹ 20,000 आणि टॉप व्हेरिएंटसाठी ₹ 80,000 ने वाढली आहे. त्याच्या किंमतीबद्दल अधिक माहिती खाली दिली आहे.

2024 किआ सोनाटा फेसलिफ्ट

नवीन पिढीच्या Kia Sonet ला पुन्हा डिझाइन केलेले हनीकॉम्ब पॅटर्न ग्रिल, नवीन L-आकार LED DRLs आणि तळाशी स्लिमर फॉग लाइट्ससह नवीन एलईडी हेडलाइट सेटअपसह समोर एक तीक्ष्ण आणि स्पोर्टी लुक मिळतो. तसेच, साइड प्रोफाईल नवीन डिझाइन केलेल्या ड्युअल-टोन अलॉय व्हील्सने पूरक आहे. मागील बाजूस, नवीन एलईडी टेललाइट युनिट आणि स्टॉप लॅम्प माउंटसह पुन्हा डिझाइन केलेले बंपर मिळते. नवीन सोनेट फेसलिफ्टमध्ये बहुतेक बाह्य बदल दिसत आहेत.

किआ सोनेट फेसलिफ्ट 2024किआ सोनेट फेसलिफ्ट 2024
वैशिष्ट्ये

2024 किआ सोनाटा फेसलिफ्ट केबिन

नव्या पिढीतील सॉनेटची केबिन अजूनही जुन्या पिढीतील सॉनेटसारखीच आहे. मात्र, त्यात काही बदल करण्यात आले आहेत. याला आता पुन्हा डिझाइन केलेली इंटिग्रेटेड टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टीम आणि नवीन हवामान नियंत्रण पॅनेल मिळते. यासोबतच यात अनेक ठिकाणी शॉप टचची सोय आणि उत्तम लेदर सीट्स देण्यात आल्या आहेत.

2024 किआ सोनाटा फेसलिफ्ट वैशिष्ट्यांची यादी

वैशिष्ट्यांपैकी, यात 10.25-इंच टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टमसह 10.25-इंच डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि वायरलेस Android Auto सह Apple CarPlay कनेक्टिव्हिटी आहे. इतर हायलाइट्समध्ये ड्युअल-झोन क्लायमेट कंट्रोल, पॅनोरामिक सनरूफ, अनेक रंग पर्यायांसह सभोवतालची प्रकाश व्यवस्था, उंची-समायोज्य ड्रायव्हर सीटसह हवेशीर जागा, सहा-वे पॉवर-अॅडजस्टेबल ड्रायव्हर सीट, पुढील आणि मागील प्रवासी सीटवर वायरलेस चार्जिंग यांचा समावेश आहे. एक USB चार्जिंग सॉकेट समाविष्ट आहे. आणि मस्त आवाज. यंत्रणा दिली आहे.

2024 किआ सोनाटा फेसलिफ्ट सुरक्षा वैशिष्ट्ये

सुरक्षेच्या वैशिष्ट्यांसाठी, त्याला लेव्हल वन एडीएएस तंत्रज्ञान मिळते. यात 10 सर्वोत्कृष्ट सुरक्षा वैशिष्ट्ये आहेत, जी रस्त्यावर अचानक होणाऱ्या अपघातांपासून तुमचे संरक्षण करतात. यामध्ये लेन डिपार्चर वॉर्निंग, लेन डिपार्चर वॉर्निंग, क्रूझ कंट्रोल, ऑटोमॅटिक इमर्जन्सी ब्रेकिंग, हाय बीम असिस्ट, ट्रू क्रॉस ट्रॅफिक अलर्ट आणि अनेक फीचर्स समाविष्ट आहेत. याशिवाय, यात 6 एअरबॅग्ज, 360-डिग्री कॅमेरा, इलेक्ट्रॉनिक स्थिरता नियंत्रण, टायर प्रेशर मॉनिटरिंग सिस्टम, हिल-होल असिस्ट आणि ISOFIX चाइल्ड सीट अँकर हे मानक आहेत.

2024 किआ सोनाटा फेसलिफ्ट इंजिन

बोनेटच्या खाली पॉवर करण्यासाठी, Kia Motors हेच सध्याचे इंजिन पर्याय वापरत आहे. इंजिन पर्यायांची माहिती खाली दिली आहे.

इंजिन प्रकार पॉवर (PS) टॉर्क (Nm) ट्रान्समिशन पर्याय
1.0L टर्बो पेट्रोल 120 १७२ 6-स्पीड iMT, 7-स्पीड DCT
1.2L पेट्रोल ८३ 115 5-स्पीड मॅन्युअल
1.5L डिझेल 116 250 6-स्पीड आयएमटी, 6-स्पीड एटी, 6-स्पीड मॅन्युअल (नवीन)
इंजिन

2024 किआ सोनेट फेसलिफ्ट प्रतिस्पर्धी

YouTube व्हिडिओYouTube व्हिडिओ

Kia Sonet facelift 2024 भारतीय बाजारपेठेत मारुती सुझुकी Brezza, Hyundai Venue, Renault Kiger, Nissan Magnite, Maruti Fronx, Mahindra XUV300 यांच्याशी स्पर्धा करते.

हे देखील वाचा:- Kia Ray EV आश्चर्यकारक वैशिष्ट्ये आणि श्रेणीसह टाटा आणि MG नष्ट करेल, किंमत तुमचे मन उडवेल

तसेच वाचा:- 5 स्टार हॉटेल सारख्या लक्झरी आणि आधुनिक वैशिष्ट्यांसह किआ कार्निवल फेसलिफ्ट उघड


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *